ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เจอ"หลวงปู่"ทุกวัน

[คัดลอกลิงก์]

กราบนมัสการหลวงปู่ ขอบารมีหลวงปู่
อำนวยอวยพรให้วันนี้ เจอแต่สิ่งดีๆ ด้วยเทอญ
กลับมาถึงบ้านแล้วครับหลวงปู่ เดี๋ยวพรุ่งนี้เช้าต้องไปส่งคนที่โรงพยาบาลจุฬาภรณ์แต่เช้าครับ หลวงปู่อย่าลืมนะครับ ให้เขาอนุมัติให้ผมไวๆนะครับ ไม่งั้นแย่แน่แล้วครับหลวงปู่ หลวงปู่จำวัดหรือยังครับสองทุ่มจะครึ่งแล้ว กราบหลวงปู่ครับ
กราบนมัสการหลวงปู่ ขอบารมีหลวงปู่
อำนวยอวยพรให้เจอแต่สิ่งดีๆๆ ด้วยเทอญ
ตอนนี้ฝนกำลังตกอยู่เลยครับหลวงปู่เปาะแปะเปาะแปะ เย็นขึ้นมาได้อีกหน่อยนึงครับ ปีนี้น่าจะแล้งจริงครับหลวงปู่ เมื่อวานตอนขี่รถมาทำงานจากบ้านหนองเสือตอนเช้า ผมมองดูคลองรังสิตน้ำมันน้อยมากเลยครับ ทั้งที่ช่วงนี้เป็นช่วงฝน ฟังข่าวดู ฝนที่ตกมันก็ไหลลงเขื่อนไม่เท่าไหร่เลยครับ ตกใต้เขื่อนเสียมากกว่าครับ หลวงปู่ครับวันนี้แบงค์ยังไม่โทรมาเลยครับ หลวงปู่อย่าลืมนะครับ กราบหลวงปู่ครับ
อำนวยอวยพรให้เจอแต่สิ่งดีๆๆ ด้วยเทอญ
กราบหลวงปู่ครับ
หลวงปู่ครับวันนี้ก็ยังไม่ได้เลย รอลุ้นอยู่ครับ หลวงปู่อย่าลืมนะครับ นี่ก็ใกล้จะสิ้นเดือนแล้วครับหลวงปู่ พรุ่งนี้วันพฤหัสครับต้องไปแต่เช้า ไปเปิดเสียงสายครับ หลวงปู่สบายดีนะครับ กราบหลวงปู่ครับ
วันนี้วันพระ จัดขันธ์ห้า ถวายเสร็จแล้วครับ

อำนวยอวยพรให้วันนี้ เจอแต่สิ่งดีๆ ด้วยเทอญ
เมื่อเช้าเกือบไปไม่ทันเลยครับหลวงปู่ ไปถึงเขาเลิกกันพอดีเลยครับ สัปดาห์หน้าผมต้องจัดเวลาใหม่แล้วครับ หลวงปู่อย่าลืมเรื่องของผมนะครับ วันนี้เอาเอกสารไปยื่นให้ธนาคารใหม่แล้ว คราวนี้ก็รอครับ วันนี้ผมถวายกรวยขันธ์ห้าหลวงปู่แล้วนะครับ กราบหลวงปู่วันพระครับ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้