ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

~ ตะกรุดวราหะ เตโช ~

[คัดลอกลิงก์]
ของแรง ส่วนนึงผมเอาไว้ในรถ  ของแรงต้องคู่กับรถแรง
thanakorn1 ตอบกลับเมื่อ 2016-8-15 12:52
ของแรง ส่วนนึงผมเอาไว้ในรถ  ของแรงต้องคู่กับรถแรง

ได้ข่าวว่า เจ้าของซิ่งเกินงามอีกด้วย
ขับชานเมืองก็ 130 นี่แหละ   พองาม
อาจารย์ช่วยลงยันต์นะฝ่าด่านให้ที่รถ  เมื่อวันที่ 25 มิย. นั้นมีงาน meeting MG  ที่อยุธยา  นัดกัน 9.30  ช่วงมอเตอร์เวย์เลยด่านเก็บเงินคลองหลวงไปแล้ว  มี MG3 คันนึงกดแซงผมไปที่ 150 KM/Hr  ผมซึ่งปกติตรงนั้นวิ่งประมาณ 140 มาตลอด  วันนั้นเกิดเหตุการร์ทำให้ต้่องลดลงวิ่งได้แค่ 120  คนพ้นช่วงนี้ไป เลยกดเร่งตาม   ผลออกมาว่าคันที่แซงไป 150 โดนใบสั่ง  ส่วนผมรอดไป  เพราะได้เหตุที่ทำให้ต้องวิ่งรถช้า
ตะกรุดวราหะเตโช ใครลองใช้ยาวๆ แล้วบ้างครับ ผมไม่ได้ลองเลย เดินทางไป ตจว. ถึงค่อยพกไป
เห็นมีคนปล่อยใน Facebook นะครับ หาเอา 1 ใน 12 ดอก หลุดออกมา โดนเอาไปยังไม่ทราบได้
majoy ตอบกลับเมื่อ 2016-10-19 07:51
เห็นมีคนปล่อยใน Facebook นะครับ หาเอา 1 ใน 12 ดอก หลุดออกมา โดนเอาไปยังไม่ทราบได้

มีหลุดมาด้วยรึ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2016-10-20 10:37
มีหลุดมาด้วยรึ

ใช่ครับ น่าจะหลุดแค่อันนี้ หาไม่ได้แล้ว
majoy ตอบกลับเมื่อ 2016-10-21 08:30
ใช่ครับ น่าจะหลุดแค่อันนี้ หาไม่ได้แล้ว

พี่อาร์ทจะปล่อยไหมครับ
วราหะเตโช ผมว่าเป็นตะกรุดที่เน้นการป้องกัน ขับไล่ ไว้ชัดเจน อย่างอื่นไม่ทราบ แต่ถ้าผมใช้ คงต้องระวังให้มาก เดี๋ยวพรายสายอื่นเดือดร้อน ต้องบอกกล่าวให้ดี
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้