ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

~ ตะกรุดวราหะ เตโช ~

[คัดลอกลิงก์]
nobnob ตอบกลับเมื่อ 2016-6-7 10:51
แหม น่าจะบอกก่อน  ผม ปล่อยแบบกึ๊ยๆ ไปจะหมดแล้ววววว

ของหมอของปลอมป่าว ได้ข่าวไม่เคยมีมากึ๋ยๆ 555

สู้แสนตรีเวทย์เนื้อพรายบายนไม่ได้ ได้ข่าวหลายคนเก็บไปมากกว่าหนึ่งเพราะติดใจ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2016-6-7 23:46
ของหมอของปลอมป่าว ได้ข่าวไม่เคยมีมากึ๋ยๆ 555

สู้แสน ...

ของผมแท้นะ  แต่ไม่มากึ๋ยเลย   สงสัยหลวงปู่ชื่นท่านจะหวงลูกศิษย์ ไล่ไปพวกกึ๋ยๆนั่งรอไกลนู่นไป 555555
ของดีที่คู่ควร กิกิกิ
ใครลองใช้ยาวๆ แล้วบ้างครับ

ผมยังไม่ได้ลองเลย กะว่าใช้ตอนไปต่างถิ่นอย่างเดียว ของเขาแรง
majoy ตอบกลับเมื่อ 2016-7-22 23:50
ใครลองใช้ยาวๆ แล้วบ้างครับ

ผมยังไม่ได้ลองเลย กะว่าใช้ตอนไปต่างถิ่นอย่างเดียว ของเขาแรง

ไปอังกิดเหรอพี่
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2016-8-1 11:21
ไปอังกิดเหรอพี่

ป่าวๆ หมายถึงว่า จะใช้เวลาเดินทางไปนอนค้างอ้างแรมที่อื่น
majoy ตอบกลับเมื่อ 2016-8-1 22:27
ป่าวๆ หมายถึงว่า จะใช้เวลาเดินทางไปนอนค้างอ้างแรมที่อื่น

ไปโรงแรมที่หนายครับ
อยู่ที่ใครบ้างครับ ตะกรุดนี้ท่าจะแรงจัด ตอนเอาเข้าบ้าน บอกกล่าวไว้ว่าอย่าทำอะไรของในบ้านเลยทีเดียว

ของแรง ต้องบอกกล่าวว่า บ้านเรามีอะไรบ้าง กุมารเอย พรายเอย เดี๋ยวเขาเดือดร้อน
majoy ตอบกลับเมื่อ 2016-8-13 07:28
ของแรง ต้องบอกกล่าวว่า บ้านเรามีอะไรบ้าง กุมารเอย พรายเอย เดี๋ยวเขาเดือดร้อน

อย่างนี้นี่เอง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้