ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากให้อาจารย์สร้างอะไร

[คัดลอกลิงก์]
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-8-12 10:36
อ่านแล้วงงนิดๆ แต่พี่เมธยอดเยี่ยมครับ  ...

จง งง ต่อไป
sritoy ตอบกลับเมื่อ 2013-8-12 16:33
คนดีๆนะเดี๋ยวน้ำตาลไม่ละลาย
คนดีๆก็ต้องเจอคนดีๆ..ร ...

พระเครื่องเมื่อถึงเวลาที่เหมาะสม อาจารย์ก็สร้างครับ
แต่คนดีๆๆหาโอกาสสร้างยากลำบากเหลือเกิน
แหวนพระนารายณ์ทรงสุบรรณ
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-8-13 02:33
จง งง ต่อไป

อยากได้แหวนนาคบาศครับ
อยากให้สร้างพญานาคอวตาร รุ่น2 ครับ
แหวนๆๆๆ แหวนครองพิภพ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้