ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> แหวนพระศรีราม <<

[คัดลอกลิงก์]
51#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-12-18 17:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ของดีไม่จำเป็นต้องแพง ของแรงไม่จำเป็นต้องเก่า
เลี่ยมกรอบห้อยคอ ใส่เล็บและผมตัวเองลงไป สวดเสริมดวงได้อีกด้วย
ล่าสุดยืนยันจากหมอพาย ว่าห้อยแหวนพระศรีรามกับล็อกเก็ตซีเปีย2 สุดยอกมากๆ แถมมีพลังทะลุทะลวงแบบผ่านทุกอย่างได้สบายๆ ด้วย
พกติดตัวตลอดเช่นกันครับ
แหวนพระรามสามารถห้อยคู่กับพระขุนแผนได้ไหมครับ เสริมกันหรือขัดกันรึเปล่าครับ
ห้อยได้สิ

วงนี้ทองคำหรือเปล่าครับ
แหวนพระศรีราม
มีอยู่สามวง ว่าจะหมั่นเอาเข้าพิธีบ่อยๆ จะได้เข้มขลังยิ่งขึ้นๆ
เก็บเพิ่มๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้