ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> แหวนพระศรีราม <<

[คัดลอกลิงก์]
อยู่ที่คอดีสุดเลย
ห้อยกับ ขุนแผนแสนตรีเวทย์ โอเคไหมครับ
KKKK35 ตอบกลับเมื่อ 2015-7-27 17:17
ห้อยกับ ขุนแผนแสนตรีเวทย์ โอเคไหมครับ

สบายมาก ของสูงทั้งคู่ แต่ผมชอบแขวนคู่พระราม เข้ากั้นเข้ากันสำหรับผม
ห้อยคอครับไม่ได้ใส่ที่นิ้ว
kruangbin ตอบกลับเมื่อ 2015-7-30 17:51
ห้อยคอครับไม่ได้ใส่ที่นิ้ว

อาจารย์บอกว่าของสูง คล้องคอจะเหมาะกว่าครับ
คล้องคอดีที่สุดครับ ตอนนี้ก็คล้องในชุดพระศรีราม
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2015-7-31 11:35
คล้องคอดีที่สุดครับ ตอนนี้ก็คล้องในชุดพระศรีราม

คู่พ่อพระรามเช่นกัน ขาดไป โหยไห้ คิดถึง รำพัน

ตอนนี้อยู่คู่องค์ราม สบายใจสุดแสน
สวรรค์ยังเปิดอยู่หรือป่าวหนอ อยากได้เพิ่มอีกซัก 5 วง
ถึงเปลี่ยนองค์ที่แขวน แหวนพระศรีรามก็ไม่เคยห่าง
เป็นตัวแทนองค์พระรามได้เลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้