ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> แหวนพระศรีราม <<

[คัดลอกลิงก์]
thanakorn1 ตอบกลับเมื่อ 2015-9-15 09:49
มีศัตรูบ่อยจัง  ควรโฟกัสว่าอะไรที่ก่อศัตรู

มีเสน่ห์ ลั้นลา รุ่งเรือง โดนเด่น ชาญฉลาด น่าสนใจ น่าค้นหา ก้าวหน้าเร็ว

แค่นี้พอป่ะ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-9-15 11:35
มีเสน่ห์ ลั้นลา รุ่งเรือง โดนเด่น ชาญฉลาด น่าสนใจ น่าค้นหา ก้าวหน้าเร็ว

แค่นี้พอป่ะ

อันนี้ก็ดี แต่คนละประเด็นนะครับ  ประเด็นคือทำไมมีศัตรูบ่อย และเยอะจังต่างหาก
วันนี้เพื่อนมาเล่าให้ฟัง แหวนพระรามมีประสบการณ์อีกแล้วคับ

เพื่อน ที่เคยให้แหวนไป เขาได้ไปดูดวงมา หมอดูทัก ไปรับอะไรมาหรือเปล่า เขาคอยคุ้มครองเราอยู่นะ เพื่อนก็ตอบว่าใช่แต่ยังไม่ได้บอกว่าคือแหวน

เขาก็บอกว่าให้ ไหว้บทโอม ไหว้พวก พระ ศิวะ นาราย พรหม

แล้วเพื่อนคนนี้ก็ได้บนกับแหวนขอให้ได้งาน  ปรากฎว่าได้งานดีเลย เงินเดือนก็ดี

เมื่อก่อนที่เพื่อนคนนี้รู้สึกมวิญญาณีใครตามอยู่ตลอด

ตอนนี้บอกไม่มีแล้ว

บอกตอนนี้เริ่มศรัทธาแล้ว ไว้มีงานไหว้ครูบอกด้วย

วุ่น

thanakorn1 ตอบกลับเมื่อ 2015-9-15 12:07
อันนี้ก็ดี แต่คนละประเด็นนะครับ  ประเด็นคือทำไมมีศัตรูบ่อย และเยอะจังต่างหาก

ใช้ตาใจมองดิครับ ปัญหามันอยู่ในสิ่งที่บอกอยู่แล้ว
ณ จุดนี้ ก้าวหน้ากระโดดไปไกลกว่าเดิม

อานุภาพแห่ง ศรีราม

เย ศรีราม
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-9-27 09:50
ณ จุดนี้ ก้าวหน้ากระโดดไปไกลกว่าเดิม

อานุภาพแห่ง ศรีราม

ยินดีด้วยครับพี่ ก้าวหน้า มั่นคง

ตอนนี้แหวนพระศรีราม พกติดตัวตลอดเลยครับ
Metha ตอบกลับเมื่อ 2015-12-7 19:16
ตอนนี้แหวนพระศรีราม พกติดตัวตลอดเลยครับ

พกติดตัวตลอดเช่นกันครับ
ติดตัวประจำครับ
ทั้งแหวนและทั้งพระศรีราม ถือเป็นของสูงมากๆ ใช้คู่กัน ถือว่าสุดยอดมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้