ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>>พระผงรูปเหมือนอาถรรพณ์ธม<<

[คัดลอกลิงก์]
Metha ตอบกลับเมื่อ 2015-5-29 16:08
หลายๆๆคน รวมทั้งผมด้วย ที่บูชาพระผงอาถรรพ์ธมเป็นอง ...

ไม่ได้เป็นองค์แรกอ่ะ ครั้งแรกดูว่าองค์ใหญ่นะ แต่ตอนหลังชอบ กิกิกิ

สายลั้นลา เอาชมตลาดไปก่อนเพื่อน อูววว

majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-6-2 00:26
ไม่ได้เป็นองค์แรกอ่ะ ครั้งแรกดูว่าองค์ใหญ่นะ แต่ตอ ...

5555
สมแล้วที่เป็นประธานคนรักครอบครัว
Metha ตอบกลับเมื่อ 2015-6-2 11:54
5555
สมแล้วที่เป็นประธานคนรักครอบครัว

รักทุกคนเท่ากัน กิกิกิ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-6-3 00:26
รักทุกคนเท่ากัน กิกิกิ

ใจกว้างจริงๆๆ
พระผงอาถรรพ์ธมนั้น งดงามด้วยการบรรจงสร้าง ทั้งรูปองค์หลวงปู่และยันต์ทั้งหลายที่ผูกขึ้น ขอบอกว่า เป็นองค์นึงที่ชอบมากๆ
จำได้ว่าตอนที่นำพระผงรูปเหมือนอาถรรพ์ธมไปใส่ตลับที่ร้านคุณลุงที่สนามหลวงสองคุณลุงเจ้าของร้านถามว่าพระอะไรผมตอบว่าหลวงปู่ชื่น วัดตาอี คุณลุงเจ้าของร้านบอกว่าลุงไม่รู้จักหรอกนะแต่ลุงว่าพระองค์นี้ต้องดีมากๆดูจากยันต์หลังองค์พระลงครบจริงๆหาพระที่ยันต์เต็มแบบนี้ยากนะเดี๋ยวนี้....
แปลกมากคับพี่ทุกวันที่ผมคิดจะเอาอาถรรพ์ธมไปเลี่ยม ต้องที่เหตุให้ไม่ได้ไปทุกที ทุกครั้งเลยที่คิด เป็น20กว่าครั้ง ผมเลยไม่ได้เลี่ยมสักที เช่น ปกติจะเลิกงานเร็วจะได้มีเวลาไปเลี่ยมแต่กับเลิกค่ำ พอวันอาทิตย์าจะไปเลี่ยมกับไม่ได้หยุด งงมากอาถรรพ์อะำรไม่รู้คับพี่
แต่ทุกทีที่ผมประสบความทุกข์หนักๆๆๆอธิฐานกับหลวงปู่ ผ่านอาถรรพธม เหมือนหลวงปู่คอยช่วยเหลือตลอดเลยคับ ปัจจุบันยังไม่ได้เลี่ยมเลยคับ พอวันหยุด ผมกับไม่มีตังค์เลี่ยม พอมีตังค์กับลืม เรื่องเลี่ยมกรอบพระไปเลย
เย้หลวงปู่ชื่นมาปลุกเสกให้ด้วย
1องค์หลักครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้