ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>>พระผงรูปเหมือนอาถรรพณ์ธม<<

[คัดลอกลิงก์]
ดีเลยครับ ต้องขอลองด้วยคน
ดีจริงๆนะครับ
วันนี้พึ่งจะได้รับจากพี่จ้อมา
องค์ประสบการณ์ครับ พระอาถรรพ์ธม
ใครมีไว้บูชา ไม่ผิดหวังแน่นอนครับ

ในที่สุดก็เลี่ยมเสร็จซะที่ จะได้ลองนำมาใช้ดู
ตอนแรกจะคิดบูชาเนื้ออังคารธาตุมาใช้แต่ พี่จ๊อกล่อมอิท่าไหนไม่รู้ ได้เนื้อมวลสารมาเฉยเลยเรา (หลงกลพี่จ้ออีกแว้วเรา)
ตอนได้มาใหม่ๆ ยังไม่ได้เอาไปเลี่ยม รู้สึกว่าจะฝันเห็นกุมารทองแบบหลายๆตนในตลับใหญ่ๆมาด้วย
ใช่กุมารพรายทองคำเจ็ดคัมภีย์หรือไม่รู้ หรือว่าพระผงรุ่นนี้ผสมผงกุมารพรายทองคำด้วยครับขอคำแนะนำด้วย
ปล. เดี๋ยวถ้ามีประสบการณ์ยังไงจะเล่าให้ฟังต่อไป

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-28 20:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ผงพรายทองคำ ไม่แน่ใจว่าผสมหรือเปล่า
แต่ทุกองค์ มีอนูผงเถ้าอังคารของหลวงปู่ชื่นอยู่ด้วย
เพราะ ฉะนั้นจึงมีบริวารหลวงปู่รักษาพระทุกองค์อยู่คร๊าบบบบ
ของดี ของสูง จ้าาาา
tao_kd ตอบกลับเมื่อ 2013-5-28 19:33
ในที่สุดก็เลี่ยมเสร็จซะที่ จะได้ลองนำมาใช้ดู
ตอนแร ...

ดีใจด้วยครับ
แต่ยืนยันถ้าอยู่หน้าตู้แล้วได้คุยกับเจ๊ล่ะก็......
พระผงอาถรรพณ์ธม สำหรับผมอาจเรียกได้ว่าเป็นจุดเริ่มต้น เหล่า คศช. ก็ว่าได้ เพราะเกิน 90 % รู้จัก หลวงปู่และอาจารย์สรายุทธ ก็เริ่มต้นจาก พระผงอาถรรพณ์ธม รุ่นนี้ ...ใครยังไม่มีรีบหาเก็บไว้นะครับ...
  มีกะเค้าองค์นึง  

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้