ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>>พระผงรูปเหมือนอาถรรพณ์ธม<<

[คัดลอกลิงก์]
majoy ตอบกลับเมื่อ 2014-12-18 06:41
ใครมีแบบฝังตะกรุด เอามาโชว์หน่อยครับ ...

โชว์บ่อยล่ะ555
oustayutt ตอบกลับเมื่อ 2014-12-18 17:32
โชว์บ่อยล่ะ555

อันนั้นหนึ่งในสุดยอด แต่อยากเห็นของงท่านอื่นๆบ้าง

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x

งดงาม ของท่านใดหนอ

ถึงเวลา เชื่อว่าหลวงปู่ท่านคงดลให้ผมได้พบเนื้อกรรมการบ้าง เหมือนตอนท่านดลให้ผมเจอล็อกเก็ตไหว้ครู1 ในราคาสำนัก ซึ่งมันหมดไปนานมากแล้ว

เจอตอนนี้ ก็ยังไม่มีปัญญาเอามาบูชา
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-5-26 23:54

ถึงเวลา เชื่อว่าหลวงปู่ท่า ...

สมหวังนะคร๊าบ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-5-26 23:54

ถึงเวลา เชื่อว่าหลวงปู่ท่า ...

อยากรู้จริงหรอว่าของใคร
Metha ตอบกลับเมื่อ 2015-5-27 08:01
อยากรู้จริงหรอว่าของใคร

งดงามขนาดนี้ หรือว่า
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-5-27 23:57
งดงามขนาดนี้ หรือว่า

ของอาจารย์ครับ
Metha ตอบกลับเมื่อ 2015-5-28 15:07
ของอาจารย์ครับ

ว่าแล้ว โอวววว

หลายๆๆคน รวมทั้งผมด้วย ที่บูชาพระผงอาถรรพ์ธมเป็นองค์แรกเลย
หากใครยังสงสัยว่าพระเครื่องที่อาจารย์สร้างดีไหม ให้ดูพระเครื่องชุดอาถรรพ์ธมเลยว่าแรงแค่ไหน ดีแค่ไหน
จำได้ว่า....อาจารย์ เสกเดียว หลายวาระเลยล่ะครับ...
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้