ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ถึงวันที่ต้องส่งลูกแก้วมณีราชากลับสู่มืออาจารย์

[คัดลอกลิงก์]
51#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-4 19:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หุหุ ตัวจริง เสียงจริง^_^

เข้ามาตอกย้ำและรอติดตามว่า..คนที่ 4

จะเป็นใคร ฮิฮิ

ช่วงนี้ต้องงดพกวัตถุมงคลของหลวงปู่เข้าสำนัก
หวาดเสียวจริงๆ
ขอบคุณพี่ตี๋ที่เตือนสติ ไปครั้งนี้คงต้องเก็บลูกไว้ที่บ้าน
เยี่ยม
ผมเพิ่งได้รับมาเมื่อวาน คงจะต้องพยายามรักษาให้ดีที่สุด
Reechin ตอบกลับเมื่อ 2013-6-17 09:58
ผมเพิ่งได้รับมาเมื่อวาน คงจะต้องพยายามรักษาให้ดีที ...

การได้มาซึ่งครอบครองก็ถือว่ายากแล้ว
แต่การรักษาไว้ซึ่งครอบครองมันยากกว่า
ขอให้เป็นคนดี ไม่เบียดเบียนใคร ใจเขาใจเรา
แค่นี้ก็ดีมากมายแล้ว ในสังคมปัจจุบัน
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2013-6-17 10:09
การได้มาซึ่งครอบครองก็ถือว่ายากแล้ว
แต่การรักษาไว ...

ผมจะปฎิบัติตามคำแนะนำครับ ขอบคุณครับพี่
Reechin ตอบกลับเมื่อ 2013-6-17 09:58
ผมเพิ่งได้รับมาเมื่อวาน คงจะต้องพยายามรักษาให้ดีที ...

ยินดีด้วยครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้