ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอเชิญร่วมพิธีลงน้ำมันนะหน้าทอง วันอาทิตย์ที่ 14 กันยายน 2557

[คัดลอกลิงก์]
นะหน้าทองพระสังข์ชุบตัวจินดามนต์
ลงชื่อครับ
ลงชื่อครับ
ไปด้วยครับบ
ครั้งนี้ขอตั้งกฏง่ายๆ1ข้อนะก๊าบ

ใครที่ประสงค์จะลงน้ำมันในครั้งนี้ให้โอนเงินรึจ่ายกับพี่จ๊อนะก๊าบ

ค่าทอง+ดอกไม้+ค่าครู 400 บาท

ค่าครูตอนมาถึงจะเหน็บให้ไว้ที่พานครูเลยนะก๊าบ

เที่ยวนี้ใครไม่จ่าย ตัดสิทธินะก๊าบ

เวลาที่จ่ายจะสิ้นสุดในวันจันทร์ที่ 8 กันยายน

มาแล้วแต่ไม่โอนตังจะมาจ่ายหน้างานไม่ได้นะก๊าบ

วันอังคารที่ 9 จะแจ้งรายชื่อสำหรับผู้ที่โอนเงินแล้วเท่านั้น

บอกตรงลงชื่อแระไม่มาดอกไม้เหลือทิ้ง

คนที่เค้าพับกรวยเตรียมดอกไม้ไว่ให้เสียเวลาก๊าบ

ดอกไม้เหลือก้อต้องทิ้งอีก เสียเงินเสียเวลาเตรียมให้โดยใช่เหตุ

จึงเรียนมาเพื่อทราบ
ผู้ที่จ่ายแล้ว

1 Kang66
2 พี่เอ๋
3 bigbird
bigbird ตอบกลับเมื่อ 2014-9-1 00:53
ผู้ที่จ่ายแล้ว

1 Kang66

กรณีที่ไม่สะดวกโอนแต่ไปแน่นอน

ต้องโทรแจ้งที่ไหนครับ
โอนเข้าบัญชีไหนครับ ตามข้างล่างนี้หรือเปล่าครับ

ธนาคารไทยพาณิชย์ จำกัด (มหาชน) สาขาตลาดน้อย   นางสาวภาณีวรรณ เดิมสันเทียะ         0132785940         ออมทรัพย์

จะได้ไปโอนซะวันนี้เลย
โอนให้พี่จ๊อได้เลยก๊าบ

lnw ตอบกลับเมื่อ 2014-9-1 09:54
กรณีที่ไม่สะดวกโอนแต่ไปแน่นอน

ต้องโทรแจ้งที่ไหนค ...

มีเวลาหลายวันไม่สะดวกซักวันเลยหรอก๊าบ

งั้นรอให้อาจารย์หรือแอดมินมาตอบละกันเนาะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้