ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอเชิญร่วมพิธีลงน้ำมันนะหน้าทอง วันอาทิตย์ที่ 14 กันยายน 2557

[คัดลอกลิงก์]
คงเข้าไปช่วงเย็นนะครับเพราะลูกสาวมีสอบPreประถม....
metha ตอบกลับเมื่อ 2014-9-9 02:49
เตรียมตัวนับถอยหลังดีกว่าครับ

อีก 5วัน
จ่ายเงินให้พี่จ๊อแล้วเมื่อวันเสาร์ครับ
ครบกำหนดการชำระเงินแล้วนะครับ  ช่วยสรุปยอดผู้ที่ชำระเงินแล้วให้ด้วยครับ
เพื่อที่จะได้จัดเตรียมดอกไม้ธูปเทียนทองให้ตรงตามจำนวนครับ
94#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-9 11:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อัพเดทรายชื่อผู้มาร่วมงาน และชำระเงินไว้ที่หน้าแรกแล้วครับ
95#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-9 11:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พอจะขยายเวลาการชำระเงินได้ไหมครับ เป็นถึงวันศุกร์ได้ไหมครับ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2014-9-9 11:49
พอจะขยายเวลาการชำระเงินได้ไหมครับ เป็นถึงวันศุกร์ไ ...

ได้ค่ะ
TATIE ตอบกลับเมื่อ 2014-9-9 16:23

ยังไม่ได้จ่ายเลย
จ่ายที่พี่จ๊อแล้วตั้งแต่เมื่อวาน อย่าลืม update ชื่ิอให้ด้วยครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้