ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 9208
ตอบกลับ: 23
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ห้อยพระขุนแผนมะรุมะตุ้ม2กับลูกสวาท

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครับ
เมื่อวาน 22-05-57 ห้อยพระขุนแผนมะรุมะตุ้ม2กับลูกสวาท ไปหาหมอฟัน หมอถอนฟันให้นานมาก ถอนไม่ออก จนไม่รู้จะทำยังไร ลองเอาพระออกจากคอ จึงถอนฟันออกได้ ขอบคุณสำนักติคญาโณครับที่ให้ของดีดี

สวัสดีครับ
ขอเพิ่มความคิดส่วนตัวครับ หลวงปู่คงรู้ว่าผมอยู่ที่จังหวัดชายแดนภาคใต้ครับ
ไอ๊ย๊ะ! เยี่ยมครับ
เยี่ยมๆๆๆๆๆๆๆ
สุดยอด
มีเหนียวด้วยสวดยวด
สุดยอด
ว้าวว มีเหนียวขนาดนี้ด้วยเหรอเนี่ย!!!!!
ต่อไปนี้ทุกคนอย่าแขวนพระไปถอนฟันกันนะครับ เดวหมอฟันเหนื่อยครับ 555555
มีแบบนี้ด้วย....ขอบคุณประสบการณ์ครับ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-5-24 23:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สวัสดีครับ
ขอเพิ่มความคิดส่วนตัวครับ หลวงปู่คงรู้ว่าผมอยู่ที่จังหวัดชายแดนภาคใต้ครับ
jeed ตอบกลับเมื่อ 2014-5-24 23:01
สวัสดีครับ
ขอเพิ่มความคิดส่วนตัวครับ หลวงปู่คงรู้ว่ ...

หลวงปู่คุ้มครองครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้