ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ประสบการณ์ขุนแผนมะรุมมะตุ้มรุ่น2

[คัดลอกลิงก์]
อยากมีประสบการณ์บ้าง
ลองดูครับ หมั่นรำลึกถึงหลวงปู่ ครูบาอาจารย์ด้วยศรัทธา อย่าจ้องให้แกิดประสบการณ์ แล้วจะรู้ถึงประสบการณ์

จีบสาวอย่านั่งเฉย ค้าขายต้องยิ้มแย้ม วาจาต้องดี ของจะเสริมกัน

ดังวลีที่ว่า พยายามให้ถึงที่สุดก่อน แล้วหลวงปูาจะช่วย
majoy ตอบกลับเมื่อ 2014-10-20 08:42
ลองดูครับ หมั่นรำลึกถึงหลวงปู่ ครูบาอาจารย์ด้วยศรัท ...

ครับผม
ให้คิดว่า พระสามส่วน คนแขวนเจ็ดส่วน

จะได้ลุยเต็มที่
สำหรับมัดหมี่ไม่กล้าแขวนแล้วเรื่องประสบการณ์เพียบ ทั้งเรื่องงาน และสาวๆ ลุงไม่ใด้โม้นะ ถ้าเจอที่สำนักจะเล่าให้ฟัง
ปีนี้อายุ55เมียคนสุดท้องอายุ25ใด้มาก็เพราะขุนแผนของหลวงปู่นี่ล่ะ
เนื้อขาวหลังฝังเจ้าสัว สุดยอดนะครับ
assava ตอบกลับเมื่อ 2014-10-22 10:28
เนื้อขาวหลังฝังเจ้าสัว สุดยอดนะครับ  ...

มาเล่าเลยท่าน
matmee2550 ตอบกลับเมื่อ 2014-10-22 10:27
ปีนี้อายุ55เมียคนสุดท้องอายุ25ใด้มาก็เพราะขุนแผนของห ...

อื้อหืออยากจะมีแบบพี่มัดหมี่มั่งจัง

อยากได้แบบพี่มัดหมี่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้