ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ประสบการณ์ขุนแผนมะรุมมะตุ้มรุ่น2

[คัดลอกลิงก์]
toywater ตอบกลับเมื่อ 2013-8-15 21:38
มะรุมมะตุ้มเนื้อว่านดอกทอง
ส่วนตัวที่ได้อาราธนาขึ้ ...

พี่ต้อยแอบสวมสิทธิ์อีกแระ
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2013-8-15 21:44
ขอบคุณครับที่ร่วมบอกเล่าประสบการณ์
มีข่าวคืบหน้าอ ...

ผมต้องฝากตัวด้วยครับผมเพิ่งเข้าเป็นสมาชิกได้ไม่นาน  เพิ่งได้รับคำแนะนำจากพี่ๆทางเว็บไซ ในการบูชาวัตถุมงคล  ผมบูชาองค์แรกของผมคือ รุ่น  ลองพิมพ์ นี้แหล่ะครับ ทั้งที่พี่ๆๆในเว็บแนะนำทั้ง ขุนแผนชมตลาด กับ นาคเกี้ยว ตอนแรกว่าจะบูชา ขุนแผนชมตลาดแล้ว พอโทรถามกลับเลือก มะรุมมะตุ้ม  ลองพิมพ์ ต้องขอขอบคุณพี่ๆๆในเว็บที่ให้คำแนะนำน๊ะครับ  อิอิ
leonado ตอบกลับเมื่อ 2013-8-16 00:37
ผมต้องฝากตัวด้วยครับผมเพิ่งเข้าเป็นสมาชิกได้ไม่นา ...

มะรุมมะตุ้ม ๒ เนื้อลองพิมพ์ ...ใช้แล้วมีประสพการณ์อย่างไรก็นำมาเล่าสู่กันฟังบางนะครับ  ถึงเป็นพระใหม่แต่รับลองการจัดสร้างและมวลสารไม่เป็นลองใครแน่ ...ถ้ามีกำลังก็ตามเก็บพระที่ทันหลวงปู่ปลุกเศกไว้บางนะครับยิ่งนานยิ่งหายากและราคาสูงขึ้นทุกปี....
leonado ตอบกลับเมื่อ 2013-8-16 00:37
ผมต้องฝากตัวด้วยครับผมเพิ่งเข้าเป็นสมาชิกได้ไม่นา ...

ของดีต้องแนะนำครับ และบอกต่อครับ
เหนเสี่ยต้อยเค้ามาว่าใช้ดีนักหนา เด๋วหาลูกอมมาตีคู่ก่อนจะได้บาลานซ์
ไม่ค่อนสันทัดการห้อยเดี่ยวๆรู้สึกขาดๆหายๆ
ยังไงจะให้ดี ขออาจารย์เมตตาลูกอมแจ่มๆ ซักลูกสองลูกนะก๊าบ
มันจะได้รู้สึก พอดีคอ
ผมฝากเฮียทัศบูชา มะรุมมะตุ้ม2 เนื้อว่าน ใส่ติดตัวตลอดเลยครับ มีแต่เรื่องราวดีๆ ทำอะไรก้อสะดวกไม่ติดขัดเลยครับ ไปไหนผู้ใหญ่ก้อรักใคร่เอ็นดู
ล่าสุดมะวานเพิ่งถูกหวยด้วย
takky9999 ตอบกลับเมื่อ 2013-9-17 10:36
ผมฝากเฮียทัศบูชา มะรุมมะตุ้ม2 เนื้อว่าน ใส่ติดตัวตลอ ...

เยี่ยมครับ

เยี่ยมไปเลยครับ
takky9999 ตอบกลับเมื่อ 2013-9-17 10:36
ผมฝากเฮียทัศบูชา มะรุมมะตุ้ม2 เนื้อว่าน ใส่ติดตัวตลอ ...

ยอดไปเลย

ว้าว..

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้