ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> เหรียญขวัญถุง <<

[คัดลอกลิงก์]
แหวนสวยดีครับ มีอิทธิคุณอย่างไรบ้างครับเหรียญขวัญถุง บูชาแล้วเป็นอย่างไรบ้างครับ
รอผู้ใช้จริงมาตอบครับ แต่ที่ได้ยินมาคือ โภคทรัพย์และหลวงปู่ท่านลงอาถรรพ์พระเจ้าแผ่นดินไว้ครับ เป็นสุดยอดปราถนาของเหล่าศิษย์ครับ
อาจารย์เคยบอกว่า ไหนๆเหรียญก็มีรูปในหลวงอยู่แล้ว หลวงปู่ท่านก็เลยลงมนต์อาถรรพ์พระเจ้าแผ่นดินด้วยเลย ท่านเสกไปไกลเกินกว่าเหรียญขวัญถุงซะอีก เทวดาชั้นกาตุม(จาตุมหาราชิกา) ก็มาร่วมเสกมากมาย

บูชาไว้เป็นการเสริมโชคลาภโภคทรัพย์ ปรับแก้อาถรรพ์สิ่งไม่ดีได้ด้วย มีพุทธคุณมากมายหลายด้าน

เคยมีคนมาหาหลวงปู่ เค้าเปิดกิจการร้านอาหาร แต่ขายไม่ดีประสบภาวะขนาดทุน จึงมาขอบารมีหลวงปู่ช่วยเหลือ ท่านจึงทำเหรียญขวัญถุงให้ไปบูชา ปรากฏว่าขายดีขึ้นมาก คนหลั่งไหลมากินมาอุดหนุนไม่ขาดสาย
สุดๆเลยครับ
เก็บกันเงียบ ของสูงค่า
พกติดตัว ไปไหน มาไหน

ก็ไม่ขาดเงิน
สุดยอดของในตำนาน
สุดยอดแห่งตำนานครับ
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2013-5-4 07:19
ยังไม่มีโอกาสได้ครอบครอง เหรียญขวัญถุง เลยครับ...ใคร ...

ขอให้สมหวังครับ
ตำนานแห่งตำนาน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้