ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> เหรียญขวัญถุง <<

[คัดลอกลิงก์]
มี 1 เหรียญ นึกย้อนกลับไปก็อยากฟังเรื่องเล่าของเหรียญขวัญถุง
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2014-11-18 12:14
มี 1 เหรียญ นึกย้อนกลับไปก็อยากฟังเรื่องเล่าของเหรีย ...

เกร็ดความรู้อย่างนึ่งที่อาจารย์บอกมา
ว่าให้เก็บเหรียญไว้ในกระเป๋า ในรถ ที่เราใช่งาน
เป็นเหมือนเคล็ดว่าที่ไหนก็มีเงิน จะได้ไม่ขัดสน

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
metha ตอบกลับเมื่อ 2014-11-20 01:58
เกร็ดความรู้อย่างนึ่งที่อาจารย์บอกมา
ว่าให้เก็บเห ...

ขอบคุณพี่เมธที่ชี้แนะครับ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2014-11-20 10:14
ขอบคุณพี่เมธที่ชี้แนะครับ

เหรียญตราแผ่นดิน...เป็นของดีในตัวน่ะครับ
มีติดตัวไว้จะดี
metha ตอบกลับเมื่อ 2014-11-21 00:55
เหรียญตราแผ่นดิน...เป็นของดีในตัวน่ะครับ
มีติดตัวไว ...

ครับพี่เมธ ผมเองก็มีหลังตราแผ่นดิน 1 เหรียญครับ
อยากได้ครับ มีรูปพระเจ้าอยู่หัวและผ่านหลวงปู่ปลุกเสก ....ไม่ทราบว่ายังมีอีกหรือเปล่า....
เหรียญขวัญถุงเป็นหนึ่งในของสูงที่หลวงปู่ท่านทำไว้ ไม่ได้มีให้เช่าครับ อาจารย์สรายุทธท่านเก็บรักษาไว้แต่เพียงผู้เดียว ต้องใช้ใจซื้อครับสำหรับของสูงหลายอย่างของสำนัก อาจารย์พิจารณาเป็นรายๆ ไป

อาจารย์เคยนำประมูลครั้งนึงถ้าจำไม่ผิด เพื่อสมทบกองทุนหลวงปู่ ราคาทะลุหมื่นกลางๆ เพราะศิษย์แต่ละท่านรู้ว่าของดีขนาดไหน

ถ้าข้อมูลผิดพลาดก็กราบขออภัยด้วยนะครับ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2014-11-21 11:07
ครับพี่เมธ ผมเองก็มีหลังตราแผ่นดิน 1 เหรียญครับ ...

ผมมี 1 เหรียญที่อาจารย์ เสกให้ครับ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2014-11-21 20:43
เหรียญขวัญถุงเป็นหนึ่งในของสูงที่หลวงปู่ท่านทำไว้  ...

จริงครับ
metha ตอบกลับเมื่อ 2014-11-23 11:37
ผมมี 1 เหรียญที่อาจารย์ เสกให้ครับ

โอววว มีที่อาจารย์เสกด้วย สุดยอด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้