ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

พ่อปู่ศรีสุทธรรมนาคราช

[คัดลอกลิงก์]
31#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-27 00:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
metha ตอบกลับเมื่อ 2014-4-26 23:43
http://www.taradpra.com/store.aspx?StoreNo=6988

มีแน่นอนครับ...รับรองแท้ทุ ...

ขอบคุณครับ ผมจัดสีดำมาแล้วครับ ตอนนี้เลี่ยมพลาสติกอยู่ครับ
32#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-27 00:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนไปรับองค์พ่อปู่ ผมมองท้องฟ้าเป็นแบบนี้ ครับ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
33#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-27 00:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mail เมื่อ 2014-4-27 10:52

แล้วแต่คนจะมองนะครับ  แต่ผมเห็นเป็นแบบนี้ในความคิดแรกของผม วาดไม่เก่ง แต่ในความคิดผมสวยกว่านี้เยอะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
วันเสาร์เข้าไปช่วยงานที่สำนักมา ชุดกรรมการหลวงปู่ศรีสุทธรรมนาคราช ที่ปลุกเสกครั้งสุดท้ายในพิธีเสาร์ห้า ที่ผ่านมา ...ใครต้องการร่วมบูชา ติดต่อบูชาได้แล้วนะครับ ...ชุดกรรมการตอกโค็ทลงหมายเลขกำกับมีจำนวนจำกัดนะครับ ...ประมาณ 109 ชุด

x
35#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-27 11:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากเก็บเหมือนกัน แต่ช่วงนี้ กรอบมากเลย แง แง แง
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ma-ii เมื่อ 2014-4-27 14:34
chakpetch ตอบกลับเมื่อ 2014-4-26 10:04
พญานาคอวตาร คือ ชื่อที่แสดงถึงการอุบัติขึ้นอีกครั้ง ...

ขอบคุณพี่เพชรครับ...

กราบขอขมาพ่อปู่ศรีสุทธรรมในความโง่เขลาของลูกด้วยครับ

mail ตอบกลับเมื่อ 2014-4-26 09:40
ขออภัยที่ไม่ได้แนะนำตัวครับ ผมชื่อหมีครับ  เพิ่งเร ...

เกิดวันเสาร์เหมือนกันครับ ตั้งใจบูชาองค์นาคเกี้ยวเป็นองค์แรกเหมือนกันเลยครับ ตอนนี้ผมแขวน องค์นาคเกี้ยว องค์นาคาอวตาร และ องค์นาคปรก 5 พลัง พร้อมกันเลยครับ เกี่ยวข้องกับพญานาคล้วนๆเลย ส่วนอีกเส้นเป็นขุนแผนชมตลาด แขวนเดี่ยวครับผม

mail ตอบกลับเมื่อ 2014-4-27 00:27
แล้วแต่คนจะมองนะครับ  แต่ผมเห็นเป็นแบบนี้ในความคิดแ ...

เมฆนิมิตร นิมิตรที่ท่านแสดงให้คุณรับรู้ได้ น่ายินดีคร๊าบบบ
ma-ii ตอบกลับเมื่อ 2014-4-27 14:31
ขอบคุณพี่เพชรครับ...

อิอิ
จะได้เข้าใจตรงกันคร๊าบบบ
40#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-27 21:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้