ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สาส์นถึง " หลวงปู่ชื่น "

[คัดลอกลิงก์]
TATIE ตอบกลับเมื่อ 2013-6-19 22:02
ถ้าเจอนางมารน้อยมาผจญอีก พามาสำนักเลยนะนก
เดี๋ยวใช ...

กระบี่ไม่เคยใช้ จะชักออกจากฟักหรือเปล่า
กราบนมัสการหลวงปู่ครับผม
จะให้ดีขอให้ยอดเยอะๆแถมถูกหวยเบาๆซะกะนิดซะกะหน่อยด้วยนะก๊าบ
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-7-16 12:11
กระบี่ไม่เคยใช้ จะชักออกจากฟักหรือเปล่า ...

มันเป็นกระบี่โลหิต ไม่ดื่มเลือดไม่คืนฝัก
TATIE ตอบกลับเมื่อ 2013-7-16 12:14
มันเป็นกระบี่โลหิต ไม่ดื่มเลือดไม่คืนฝัก ...

จริงหรือเปล่า
หลวงปู่ครับ เย็นนี้ขอให้ผมถูกล็อตตารี่เทอญ

หลวงปู่ครับ ผมด้วยครับ
งวดนี้ผมขอให้ผมซื้อเลขเหมือนกับสามตัวท้ายของรางวัลที่1ด้วยครับหลวงปู่
ขอเน้นๆเลยนะก๊าบหลวงปู่พอดีมะคืนฝันถึงอาจารย์กะพี่ๆน้องๆบอกเลขมาให้
เข้ามากราบหลวงปู่ครับ...
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้