ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สาส์นถึง " หลวงปู่ชื่น "

[คัดลอกลิงก์]
หลวงปู่ก๊าบวันสองวันมานี้มีแต่เรื่องปวดหัว

มีทั้งมารมาลองใจ กลางคืนฝันถึงผู่หญิงที่ไม่รู้จักบ่ายอีกวันเจอเลย

อันนี้แอบตกตะลึงแล้วก้อน่ากลัวมาก แต่ความยับยั้งชั่งใจยังมีเลยรอด

ทั้งเรื่องเงินที่เคลียไม่ลงตัวกะเพื่อน<ไม่อยากจะผิดใจกันเพราะเรื่องเงิน>

นี่ก้อจบไม่ค่อยสวยเท่าไหร่แต่ก้อตัดสินใจไปแล้วดีก่าจะให้มีปัญหาที่รุนแรงก่านี้

ใกล้เข้าพรรษาแล้วบทพิสูจน์จะมรไรที่รุนแรงก่านี้มั้ยก๊าบ เพลียแท้ๆ

ปล.ขอให้ช่วงครึ่งปีหลังนี้มีแต่ความราบรื่นด้วยเถอะก๊าบบบบบ

สาธุ สาธุ สาธุ
bigbird ตอบกลับเมื่อ 2013-6-19 20:46
หลวงปู่ก๊าบวันสองวันมานี้มีแต่เรื่องปวดหัว

มีทั้งม ...

ถ้าเจอนางมารน้อยมาผจญอีก พามาสำนักเลยนะนก
เดี๋ยวใช้กระบี่เมามายพิชิตมารจัดการให้

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
TATIE ตอบกลับเมื่อ 2013-6-19 22:02
ถ้าเจอนางมารน้อยมาผจญอีก พามาสำนักเลยนะนก
เดี๋ยวใช ...

เฮียตี๋  กลัวจะเมาจนชักกระบี่ไม่ไหวเอานะสิ.....
TATIE ตอบกลับเมื่อ 2013-6-19 22:02
เดี๋ยวใช ...

พี่ตี๋เกรงว่าพาไปขาจ้างนึงพี่จะแหย่คุกแล้วอ่ะจิ่
น้องเค้าดูท่าจะยังไม่ถึง20เล้ยยยย อิอิ
bigbird ตอบกลับเมื่อ 2013-6-20 11:02
พี่ตี๋เกรงว่าพาไปขาจ้างนึงพี่จะแหย่คุกแล้วอ่ะจิ่
...

ม่ายถึง20พี่ตี๋เค้าชอบครับนก...
เกิน18ก็ใช้ได้แล้วมั๊ง
ไม่แน่ใจ เดี๋ยวต้องปรึกษากุมารเมียทั่วม.
กราบนมัสการหลวงปู่ครับ

กราบนมัสการหลวงปู่ครับ

วันนี้เจ๊นกลืมอะไรละป่าวน๊อ........
TATIE ตอบกลับเมื่อ 2013-7-16 12:00
วันนี้เจ๊นกลืมอะไรละป่าวน๊อ........

มาแย้วก๊าบๆ

วันนี้ขอให้งานราบรื่นเรียบร้อยไม่มีความผิดพลาดด้วยนะก๊าบหลวงปู่กะญาติ

สาธุ สาธุ สาธุ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้