ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สาส์นถึง " หลวงปู่ชื่น "

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้ วันพระใหญ่   ...ขอน้อมบูชา  คุณ พระพุทธ พระธรรม พระสงฆ์   เหล่าเทพ เทวาต่างๆ  พ่อปู่  ครูอาจารย์  ตลอดจน คุณบิดา มารดา....สาธุ   
คิดถึงหลวงปู่ครับ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
กราบหลวงปู่ครับ _/\_
กราบนมัสการหลวงปู่ครับ
หลวงปู่ก๊าบเริ่มทำงานตั้งกะวันนี้แล้ว
ขอให้วันนี้กะพรุ่งนี้ ได้เงินเยอะๆ ยอดพุ่ง
การงานก้อไม่มีความผิดพลาดใดๆด้วยก๊าบ
สาธุ สาธุ สาธุ

ปล.ถึงญาติๆ สาวๆไม่เอาแระนะก๊าบขอเงินดีก่า
ตั้งกะมะวานนี้ ตั้งมั่นว่าไม่เอาสาวๆแน่นอน
รายได้กลับมากระเตื้องขึ้น ยังไม่ถึงกะเท่าเก่า
แต่ก้อทำให้หายใจหายคอคล่องขึ้นมากเลยก๊าบ
สาธุ สาธุ สาธุ
หลวงปู่ให้โชคแบบงงๆก๊าบ สาธุๆ

ต่อแต่นี้จะเอาแต่เงิน สาวๆไม่เอาล่ะ
นมัสการหลวงปู่ครับ
กราบหลวงปู่ครับ _/\_
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้