ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สาส์นถึง " หลวงปู่ชื่น "

[คัดลอกลิงก์]
พ่อแม่ครูบาอาจารย์
หลวงปู่ครับ ให้ผมและครอบครัวผ่านช่วงลำบากนี้ไปได้ด้วยนะครับ เศรษฐกิจแบบนี้ มันแย่จริงๆ
ไม่ว่าอะไรจะเกิดขึ้นขอหลวงปู่อย่าทิ้งผมจนกว่าจะถึงนิพพาน
หลวงปู่...ช่วยผมด้วย
กราบหลวงปู่ครับ
Metha ตอบกลับเมื่อ 2015-9-13 03:47

เมธ สู้ๆ ใจเย็นๆ นะ ขอให้ผ่านไปได้
Metha ตอบกลับเมื่อ 2015-9-13 03:47

คนอดทนคือคนโชคดีสู้คับพี้
หลวงปู่คับผมมาเป์นกำลังใจให้หลวงปู่คับเหนื่อยก์พักบ้างนะคับแค่ช่วยผมคนเดียวผมว่าหลวงปู่ก์คงเหนื่อยไม่น้อยผมจะพยามพึ่งตนเองให้มากที่สุดเพื่อหลวงปู่จะได้เหนื่อยน้อยลงคับหลวงปู่สู้ๆคับอย่าลืมพักบ้างนะคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้