ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สาส์นถึง " หลวงปู่ชื่น "

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย padiphatbeer เมื่อ 2015-9-2 18:28

ผมว่าจะบอกให้ฟังพุทธวจนในยูทูบ เผื่อแกเห็นธรรมแต่ กลัวกำลังใจแกตกเดี๋ยวป่วยหนักกว่าเดิมคับ หลวงปู่
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย padiphatbeer เมื่อ 2015-9-3 19:31

วันนี้ลูกรู้แล้วลูกลืมอะไรคับหลวงปู่ ลูกลืมพระแก้ว2องค์ บิดา มารดา คับหลวงปู่เมื่อคืนผมฝันเห็นหลวงปู่ หลวงปู่ต้องเตือนแน่ๆเลย  ผมคิดว่าหลวงปู่พิเศษกว่าวัตถุมงคล
และผมก็เพิ่งมีสติระลึกได้ว่า ผมลืมหลวงปู่ครูบาอาจารย์
กราบหลวงปู่ครับ ขอบารมีหลวงปู่ โปรดเมตตาลูกหลานให้สมหวังในสิ่งที่อธิฐานด้วยครับ
หลวงปู่คับกะผมจะทำให้ดีที่สุด ทำที่จะทำได้ทำให้ถึงที่สุด
งานเข้าอีกแล้วครับหลวงปู่ขอให้แก้ได้ด้วยเถิด
กราบหลวงปู่ครับ หลวงปู่เมตตาคุ้มครองให้ราบรื่นตลอดการเดินทางทั้งไปกลับด้วยครับ
หลวงปู่กะผม ไม่ไหวแล่วคับปัญหานี้ ใหญ่หนัก สงสัยผมคงจะไม่ไหวแล้วคับ ผมทำเต็มที่สุดๆแล้วคับปู่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้