ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สาส์นถึง " หลวงปู่ชื่น "

[คัดลอกลิงก์]
แวะมากราบหลวงปู่ คับผมคิดถึงหลวงปู่
กราบหลวงปู่ครับ

ยิ้มไม่ค่อยจะออก..ไปไหนก็ไม่มีความสุขเอาเลย
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย padiphatbeer เมื่อ 2015-8-31 18:46

อยากบอกหลวงปู่ว่ากะผมขอขมาหลวงปู่ครูบาอาจารย์ด้วยขอรับ หากเคยทำให้หลวงปู่ครูบาอาจารย์เสียใจ
ตอนนี้ผมปวดหัวเรื่องความคิดมากเลยคับหลวงปู่ กะผมกำลังปฏิบัติติววิชาพระโสดาบันตามหลวงพ่ออำนาจ โอภาโสคับหลวงปู่ กับพุทธวจน คับหลวงปู่ ไม่รู้ว่าตอนนี้กะผม ปกติดีหรือเปล่าคับ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย padiphatbeer เมื่อ 2015-8-31 18:55

ตอนนี้กะผมพกดวงตราอาถรรพ์ไว้ภาวนาคับหลวงปู่ เอาไว้ระลึกถึงหลวงปู่ และอาจารย์สรายุทธ และพระโพธิสัตว์อวโลกิเตศวรคับ
กราบนมัสการหลวงปู่ครับ ช่วงนี้ขันธมาร กับ มารอื่นๆ กวนเหลือเกินครับ
กราบสักการะหลวงปู่ครับ สิ่งที่ปรารถนาขอให้เป็นจริงโดยไวเถิด ขอหลวงปู่เมตตา
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pee เมื่อ 2015-9-1 21:07

กราบหลวงปู่  ผมรู้สึกเครียดและเหนื่อยกับสิ่งที่ทำอยู่มากเลยครับ  เหนื่อยที่ต้องไล่ตามความฝัน อยากทำงานในสิ่งที่ฝันไว้สักที  ขอบารมีหลวงปู่ บารมีอาจารย์ ให้ผมตามฝันได้สำเร็จสักทีเถอะครับ จะได้มีกำลังทรัพย์ กำลังบารมี มาบำรุงศาสนา ดูแลแม่ พ่อ พี่สาว กับหลานตัวน้อย สาธุ
หลวงปู่คับมีป้าข้างๆบ้าน ป่วยเป็นมะเร็งระยะที่3น่าสงสารแกมาก ผมไม่รู้จะช่วยอย่างไรคับหลวงปู่ ป้าคนนี้สมัยก่อนๆผมเอาข้าวไปสีที่โรงสีแกประจำ แกเป็นผู้มีบุญคุณแกผมคับปู่ แต่ผมไม่รู้จะช่วยแกอย่างไรดีคับ ขอหลวงปู่ครูบาอาจารย์ช่วยดลใจที่คับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้