ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ผ้ายันต์จินดามณี <<

[คัดลอกลิงก์]
หุงสีผึ้งกันที เช็ดกันก้นหม้อ ปาดมาใช้จริง คงได้เป็นตลับๆ
สงสัยต้องเก็บกับเขาบ้าง เผื่อจะทำการค้าส่วนตัวบ้าง
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-7-11 07:19
สงสัยต้องเก็บกับเขาบ้าง เผื่อจะทำการค้าส่วนตัวบ้าง

การค้า ส่วนตั๋วส่วนตัว...หรือเปล่า คุณArt .... ไม่ทำการค้าก็เก็บได้ โชคลาภเงินทองไหลมาเทมา จ้า...
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2015-7-11 07:24
การค้า ส่วนตั๋วส่วนตัว...หรือเปล่า คุณArt .... ไม่ทำการค ...

แค่คิดๆ น่ะครับ แต่หาเก็บไว้บ้างก็ดีนะเนี่ย
เป็นผ้ายันต์ที่สวยงามไม่ธรรมดาจริงๆๆ
ต้องหาไว้ซักผืนละ เผื่อทำการค้าจะได้มี
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-9-23 07:02
ต้องหาไว้ซักผืนละ เผื่อทำการค้าจะได้มี

อยากได้อีกสัก 4 ผืนครับ
ไม่เคยใช้เองหรอกครับ...แต่ชอบ
Metha ตอบกลับเมื่อ 2015-10-9 08:05

ทำไมต้อง 4 ผืน
Metha ตอบกลับเมื่อ 2015-10-9 08:05

เอาไปแจกใครอ๊าย ให่น้องนำ๊บ่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้