ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ผ้ายันต์จินดามณี <<

[คัดลอกลิงก์]
ผ้ายันต์เปื้อนสีผึ้งนี้มีนัยยะแฝงอยู่ พึงระลึกว่าพวกเราศิษมีครู
มีโอกาสได้บุญอุ้มชู งานใดๆ ในสำนักอย่าได้ขาดพร่อง
มีงานครั้งใดเข้าช้วยเหลือด้วยใจศรัทธา แล้วของดีที่ปรารถนา
ไม่ช้าจะได้ครอบครอง...เข้าใจตรงกันนะ
ศิษย์พี่ต๊ะ อยากสร้างทานบารมีป่ะครับ
taka_jipata ตอบกลับเมื่อ 2014-10-11 12:35
ผ้ายันต์เปื้อนสีผึ้งนี้มีนัยยะแฝงอยู่ พึงระลึกว่าพ ...

นัยยะที่มาของคุณค่าผ้ายันเปื้อนสีผึ้ง..... ไม่ธรรมดาจิงๆ
majoy ตอบกลับเมื่อ 2014-10-11 15:53
ศิษย์พี่ต๊ะ อยากสร้างทานบารมีป่ะครับ ...

อยากซิครับ แล้วท่านพี่อ๊าตตตต สนใจสร้างบารมีบ้างไหม
taka_jipata ตอบกลับเมื่อ 2014-10-11 17:51
อยากซิครับ แล้วท่านพี่อ๊าตตตต สนใจสร้างบารมีบ้างไห ...

taka_jipata ตอบกลับเมื่อ 2014-10-11 12:32
ขอเวลาทำใจ กว่าจะได้ขนาดนี้ ต้องเข้าสำนักทำงานนู่น ...

เก็บไว้เถอะครับ
metha ตอบกลับเมื่อ 2014-10-12 00:51
เก็บไว้เถอะครับ

หลายคนมีประสบการณ์ด้านค้าขาย
โดยบูชาคู่กับพระผงแม่เหมา
เมื่อวานได้เห็นผืนจริงของชายร่างเล็ก(ประชด) สุดยอดมาก

มีแอบเช็ดผงไก่แก่แม่ปลาช่อนหลวงปู่หล้า ผงกั่วเผาะหลวงพ่อชู และ ฯลฯ

ปล้นก็คุ้มเลย
majoy ตอบกลับเมื่อ 2014-10-20 07:08
เมื่อวานได้เห็นผืนจริงของชายร่างเล็ก(ประชด) สุดยอดม ...

ผืนไหนครับ...ใช่ผืนนี้หรือเปล่า

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้