ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ผ้ายันต์จินดามณี <<

[คัดลอกลิงก์]
เปื้อนสีผึ้งหมดแล้ว ยังจะเอาไปติดฝาผนังร้านได้ปะครับ555555
nobnob ตอบกลับเมื่อ 2014-8-4 23:01
เปื้อนสีผึ้งหมดแล้ว ยังจะเอาไปติดฝาผนังร้านได้ปะคร ...

ไม่ได้แล้วครับ ต้องเอามาให้พี่
nobnob ตอบกลับเมื่อ 2014-8-4 23:01
เปื้อนสีผึ้งหมดแล้ว ยังจะเอาไปติดฝาผนังร้านได้ปะคร ...

ไหนถ่ายรูปมาดูทีซิว่าเปื้อนแบบไหน อย่างไร

ขอผืนที่เปื้อนสีผึ้งนะครับ

ที่เห็นนี่เค้าเรียกห่อสีผึ้ง ไม่ใช่เปื้อน ขูดๆ กันออกมาน่าจะได้เกินตลับ มีหลายประเภทด้วย โอวววว
wind ตอบกลับเมื่อ 2014-8-4 17:27
ระยองครับมาชิมไหมละท่าน nujeab

มีพิกัดไหมครับ

ทำผ้ายันต์เปื้อนได้ไงอ่า ส่งมาให้พี่เลย
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2014-10-3 16:07
ทำผ้ายันต์เปื้อนได้ไงอ่า ส่งมาให้พี่เลย  ...

คู่แข่งนับแสนนะท่าน

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nobnob เมื่อ 2014-10-4 03:03

ผ้ายันตืจินดามณี เปื้อนสีผึ้งแบบนี้ทำไงดีครับ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
taka_jipata ตอบกลับเมื่อ 2014-10-3 20:31
คู่แข่งนับแสนนะท่าน

555
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้