ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขุนแผนมะรุมมะตุ้ม 2

[คัดลอกลิงก์]
DVD ตอบกลับเมื่อ 2014-10-20 18:15
ถ้ามีเนื้อแป้งเสกแล้วอยากได้อีก ชิ้น เอาหลังเจ้าสัว ...

เลือกยากจิงด้วยครับ.....5555
ถ้าผมแนะนำในด้านการใช้งาน.......เก็บชมตลาดก่อนเลยครับเอาไปใช้คู่กับมะรุมมะตุ้มที่มีอยู่ก่อน....... ละค่อยตามมาเก็บมะรุมมะตุ้มหลังเจ้าสัวทีหลังถ้าอยากได้แบบมีเจ้าสัวที่ทันหลวงปู่เสก.....

แต่ถ้าจะคิดอีกแง่คือ มะรุมมะตุ้มหลังเจ้าสัวมีน้อยสร้างน้อยอาจหมดได้ไวมาตามเก็บไม่ทัน......แต่ชมตลาดมีเยอะกว่าอาจจะตามมาเก็บทีหลังได้ง่ายกว่า โอกาสที่ปลายทางจะได้ทั้ง 2 อย่างอาจจะมีมากกว่า....

แนะนำไว้ลองคิดต่อดูครับผม
น่าคิดครับ ขอบคุณครับ
มีคาถาขุนแผนมะรุ่มมะตุ้มรุ่น 2 ของหลวงปู่ไหมครับ ขอหน่อยครับผม
174#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-25 08:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
นะโม 3 จบ
นะเมตตา ปัญจะพุทธา
นะมามิหัง เมตตา กรุณา
นะจุ่มจุ่ม โมจุ่มจุ่ม  พุทจุ่มจุ่ม
ธาจุ่มจุ่ม ยะจุ่มจุ่ม  จุ่มจุ่ม สวาหะ
9 จบ
   เท่าที่พี่จำได้มีเนื้อพิเศษอีก  ที่อาจารย์ท่านเก็บเอาไว้(จนผมลืมไปล่ะ)ท่านว่าจะนำไปปลุกเสก 3 พรรษา  เมื่อวันก่อนนั่ี่งคุยกับท่าน   อาจารย์เลยพูดขึ้นมาว่าน่าจะใกล้ถึงเวลานำออกมาบูชาแล้วนะ  ขอเช็คดูพลังอิทธิคุณก่อนว่าแรงพอรึยัง
รอชมครับ
177#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-25 11:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เนื้อพิเศษ ว้าวๆๆๆ
รอครับ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2014-10-25 08:58
นะโม 3 จบ
นะเมตตา ปัญจะพุทธา
นะมามิหัง เมตตา กรุณา

ขอบคุณครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้