ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> สีผึ้งสาริกาจำปาลิ้นทอง <<

[คัดลอกลิงก์]
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-12-17 11:04
ถ้านับย้อนหลังด้วย ผมได้หลายตลับเลยน่ะ  ...

จัดไป
แบ่งส่วนหนึ่งมาประมูลครับ เผื่อสำหรับคนไม่ค่อยมีโชค จับสลากไม่เคยได้
TATIE ตอบกลับเมื่อ 2013-12-17 15:16
แบ่งส่วนหนึ่งมาประมูลครับ เผื่อสำหรับคนไม่ค่อยมีโช ...

อนุโมทนา ครับ
หนึ่งปีจะจัดพบกันซักครั้ง แต่ท่านก็มาไม่ใด้ทั้ๆที่รู้หมายกำหนดการล่วงหน้า ไม่อายคนที่อยู่ต่างจังหวัดแต่ก็ยังมาแม้ว่ามันจะไกลบ้างหรือครับ สรุปตามความคิดเห็นของผม ใครไม่มาก็หมดสิทธ์
กายพร้อม ใจก็พร้อม ลุยงานนี้ครับ
toywater ตอบกลับเมื่อ 2013-12-21 01:03
กายพร้อม ใจก็พร้อม ลุยงานนี้ครับ

ใด้ข่าวว่าเสี่ยต้อยวิ่งหามวลสารแถบ16จังหวัดอีสานมีความลำบากและเหนื่อยยากยิ่งกว่าวิ่งหนีสาวๆ ขอขอบคุณมากที่เสี่ยตัอยทำเพื่อสำนักและ ค ศ ข ขอปรบมือใหัดังๆครับ เยี่ยมๆๆๆ
matmee2550 ตอบกลับเมื่อ 2013-12-21 07:35
ใด้ข่าวว่าเสี่ยต้อยวิ่งหามวลสารแถบ16จังหวัดอีสานมี ...

ยังวิ่งไม่ครบเลยครับพี่ แต่จะพยายามหามาให้ได้มากๆครับ
จังหวัดละสิบเขตอ่ะจิ่นะ
ซ่อนในสระบัวก่อนละกัน
toywater ตอบกลับเมื่อ 2013-12-22 13:04
ซ่อนในสระบัวก่อนละกัน

สระบัว  หรือ  อ่างครับพี่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้