ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> สีผึ้งสาริกาจำปาลิ้นทอง <<

[คัดลอกลิงก์]
อยากได้แต่ไปไม่ได้ ฮือๆๆ กลางคืนลูกมีงานโรงเรียน
มี27ตลับ ผมขอพี่น้องตลับละขี้เล็บได้ป่ะครับ
ครับ อยากไปครับ แต่คนไกลให้ทำไงครับ อีกอย่างก็มีภาระกิจด้วยนะครับ
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2013-12-16 09:58
ขอความคิดเห็นหน่อยครับ

ต้องนำแผ่นทองแดงหรือแผ่นเงิน เผื่อเป็นฉนวชมวลสาร ไปให้พระเกจิ จารให้
อย่างน้อยห้ารูป แล้วนำมาแลก สีผึ้งครับ
คาดว่าสำหรับผู้ที่จะไปร่วมงานคริสต์มาส
แล้วเปนรางวัลพิเศษที่อาจารย์ให้จับฉลากนะก๊าบ
จริงๆผู้ที่มาไม่ได้เหนด้วยกะหลายคนนะก๊าบว่าแยกไว้อีกชุดนึงสำหรับผู่ที่มาไม่ได้
ส่งของขวัญไปร่วมจับสลากก็ดี
เหมือนกันครับ
ขอร่วมแสดงความคิดเห็น
สำหรับผู้ที่อยากมีสีผึ้งไว้ครอบครอง หรืออยากร่วมอยากแจม คนที่มางานมีสิทธิ์ทุกท่านแต่คนที่ไม่สามารถมาร่วมงานปารตี้นี้ได้แต่อยากร่วมมีสิทธิ์ครอบครอง ขอเสนอความเห็นส่งเป็นของขวัญมูลลค่าตั้งแต่500บาทขึ้นไปหากท่านใดไม่สะดวกส่งของขวัญจะฝากพี่จ๊อซื้อของขวัญมาร่วมแจมกันก้ได้ค่ะ แบบว่าพววกเราจะได้ร่วมสนุกกันได้อีกทางค่ะ
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-12-16 12:04
ต้องนำแผ่นทองแดงหรือแผ่นเงิน เผื่อเป็นฉนวชมวลสาร ไ ...

เอางั้นเลยหรือครับพี่เมธ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-12-16 18:11
เอางั้นเลยหรือครับพี่เมธ

ตามนั้นครับ
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-12-16 22:36
ตามนั้นครับ

ถ้านับย้อนหลังด้วย ผมได้หลายตลับเลยน่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้