ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> สีผึ้งสาริกาจำปาลิ้นทอง <<

[คัดลอกลิงก์]
ประสบการณ์เพิ่มดีกรีความร้อนแรงขึ้น เรื่อย ๆ แว้วจร้า
หมดแล้วหมดเลยอีกตะหากน้อ
ข้อห้ามสำหรับผู้ที่ลงนะหน้าทอง สาลิกาลิ้นทอง

1. ห้ามกล่าวว่าบุพการี, ครูบาอาจารย์,  ผู้มีพระคุณ
2. ห้ามคนเล่นศรีษะ
3. ห้ามลอดใต้ราวผ้า
4. ห้ามทานอาหารเหลือจากผู้อื่น แต่ทานร่วมกับผู้อื่นได้
5. ห้ามดื่มร่วมแก้ว หรือขวดร่วมกับผู้อื่น
6. ห้ามทานเครื่องเซ่นไหว้, ของแจกทาน, ของงานศพ
7. ห้ามแช่งด่า, ใส่ร้าย, ใส่ความผู้อื่น
8. ห้ามบ้วนน้ำลายลงในโถส้วมเด็ดขาด

ทำยังไงดี...เกือบจะหมดแล้ว
ทำไให้ามดื่มร่วมแก้วอ่ะครับ บางทีกินกะเมีย เวลาไปไหนมาไหน

จะหมดแล้วอ่า ไปไถพี่ๆ น้องๆ คนละหัวไม้ขีดได้ป่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Sornpraram เมื่อ 2014-10-23 07:40

ลองใช้แล้ว เมตตาแรงเหมือนสีผึ้งกาจับหลัก และสีผึ้งจันทร์เพ็ญ ครับให้ผลเหมือนกัน แต่อีกอย่างที่เพิ่มเข้ามาชัดเจนคือ คุยจ้อเลยครับ ถามอะไรหรือเปิดประเด็นอะไร คนที่คุยด้วยจะชวนคุยมากเป็นพิเศษ จนออกประเด็นไปเลย ขนาดเดินกลับบ้านจะแยกกันอยู่แล้ว ยังจะคุยไม่เลิก ถามโน่นนี่ สนใจเราเป็นพิเศษ ยิ้มพูดหยอกแซวตลอด นี่หมายถึงสาวๆนะครับ ผมคิดว่า สีผึ้งนี้เหมาะมากกับการที่จะใช้เพื่อพูดคุยเจรจาหรือต้องการเปิดประเด็นหาเรื่องชวนคุย เพื่อทำความรู้จักกับคนที่เราอยากรู้จัก จะได้ผลดีมากๆ จะรู้สึกได้เลยว่า คุยง่ายและสนิทสนมเป็นพิเศษเลยล่ะครับ หรือใช้ในทางค้าขายน่าจะสุดยอดมากๆครับ นับว่าครบเครื่องทุกแนวทางการใช้งานครับ เยี่ยมมากๆ

Nujeab
อ้าว เจ๊หนูคุยกับสาวไหนหนอ
จวนหมดกันยัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้