ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> สีผึ้งสาริกาจำปาลิ้นทอง <<

[คัดลอกลิงก์]
ใครไม่มีสีผึ้งนี้ ผมบอกเลยว่า วิชาสาริกาจำปาลิ้นทอง ลงอยู่ในตะกรุดทอง และ ตะกรุดทองคำ-เงิน ของขุนแผนแสนตรีเวทย์ด้วยนะครับ
สีผึ้งนี้มีกลิ่นหอมเป็นเอกลักษณ์มากๆ

ด้วยความเป็นคนมักน้อย แต่ชอบสีผึ้งสาริกาจำปาลิ้นทอง เป็นทุนเดิม

เลยจัดมาเบาๆ ทั้งตะกรุดทองคำคู่และตะกรุดทองคำ-เงิน

งบว่ากันอีกที ของหมด มีตังค์ก็หาไม่ได้
จะหมดแล้ว ตอนนี้ไม่กล้าใช้เลย จะใช้ก็คือพกอย่างเดียว
majoy ตอบกลับเมื่อ 2015-9-4 06:43
จะหมดแล้ว ตอนนี้ไม่กล้าใช้เลย จะใช้ก็คือพกอย่างเดียว

พี่ๆ ใช้ไรมาเยอะแยะครับ ของงี้ต้องพกอย่างเดวนะผมว่า เด๋วหมด!!!!
{:6_202:
nobnob ตอบกลับเมื่อ 2015-9-4 11:59
พี่ๆ ใช้ไรมาเยอะแยะครับ ของงี้ต้องพกอย่างเดวนะผมว่า เด๋วหมด!!!!
{:6_202:

กลัวที่ไหน ใช้แล้ว.............สมใจ
ว่าแต่เหลืออยู่จึ๋งเดียว ใครมีเหลือแบ่งจอยหน่อยจิ
ใช้แล้วดี๊ดี ถ้าไม่ได้ตั้งสัจจะ ศีลข้อสามตอนรับพานครูนะ จอยจะลั้นๆ ลาอย่างแรง กึ๋ยๆๆ
ดีจริงจัง ดีมากๆ ดี๊ดีอธิบายไม่ได้เพราะมันเกินบรรยาย

เปิดร้านมะไหร่ มามะมามา นักศึกษาโอโม่มามา
bigbird ตอบกลับเมื่อ 2015-9-21 17:11
ดีจริงจัง ดีมากๆ ดี๊ดีอธิบายไม่ได้เพราะมันเกินบรรยา ...

นก แบ่งมาๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้