ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> พระขุนแผนมะรุมมะตุ้ม 2 <<

[คัดลอกลิงก์]
ไม่ง่ายกว่าจะสำเร็จเป็นองค์พระ
สาธุอนุโมทนาครับ
จองเพิ่ม   เนื้อว่าน  108  ผสมกับว่านดอกทอง อีก 1 องค์ ครับ
ขออนุญาตลงชื่อจอง เนื้อว่าน 108 2องค์ ก่อนนะครับ... ช่วงนี้เดินทางเดี๋ยวพลาด

ปล. เขียนตัวหย่ายๆไว้ก่อน จะได้ไม่ลืมกันเน้อ
จองเนื้อว่านเพิ่มอีกซัก 2 องค์ น่ะครับ
45#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-3 18:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เนื้อว่านทำยากจริงๆครับ มวลสารจัดเต็มมากๆ มา confirm
touch-578 ตอบกลับเมื่อ 2013-6-3 14:32
รุ่นนี้อาจารย์ท่านตั้งใจทำของดีให้พวกเราได้ใช้กันค ...

Needsssเลยพี่ทัช
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thanakorn1 เมื่อ 2013-6-4 12:46

จองที่ฝังตะกรุดด้วยครับ 1 องค์ และเนื้อว่าน 108 อีก 1 องค์ครับ

จองห้าองค์ก๊าบบบบ
  ขอจองเนื้อว่าน ๑๐๘ สององค์คร๊าบพ๊ม  
รอมานานเหลือเกิน คราวนี้จะไม่พลาดเด็ดขาด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้