ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 62721
ตอบกลับ: 398

อาทิตย์นี้ที่ดรีมเพรส....

[คัดลอกลิงก์]
พี่น้องชาว คศช. ทุกท่านโปรดทราบบบบ....
เนื่องด้วยยาจินดามณีได้ทำการแจกไปหมดแล้ว ในวันอาทิตย์ที่จะถึงนี้...& [9 p) W% U: h! n& U) Y
จึงถึงวาระที่จะร่วมกันปั้นยาอีกครั้ง ท่านผู้ใดสะดวกขอเชิญที่สำนักเช่นเคย :loveliness:

) h% \3 H# ?0 e2 p3 Z
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-2 18:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จิตอาสา ปั้นยาจินดามณีรักษาสารพัดโรค คนละนิดคนละหน่อย ก็เสร็จครับ :)

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-2 18:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หลังจากเสร็จภารกิจก็ได้ของดีสุดพิเศษ ชนิดหัวเชื้อ ติดไม้ติดมือกันไปคร๊าบบ

การันตีโดยพญาเขาดำ และ กุมารทองของอาจารย์กล๊วยซ่าคร๊าบบ :lol

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-2 19:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ภาพบรรยากาศการปั้นยา

กว่าจะได้มาแต่ละเม็ดนั้นยากครับ ต้องใช้เวลา ใช้กำลังมากๆครับ confirm! ;P

x
โพสต์ 2013-4-12 08:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อาทิตย์นี้จะมีงานอะไรหรือเปล่าครับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-12 09:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมกลับบ้านอ่า พลาดงานสรงน้ำหลวงปู่เลย {:4_107:}
โพสต์ 2013-4-12 12:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-4-12 09:02
ผมกลับบ้านอ่า พลาดงานสรงน้ำหลวงปู่เลย  ...

ก็ทรงผ่านหน้าเวปเลยครับ
หลวงปู่ ท่านรับรู้แน่นอนครับ
โพสต์ 2013-5-22 15:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อาทิตย์นี้มีงานอะไรละป่าวครับ
โพสต์ 2013-5-22 17:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มีครับ จะเอาพระยอดขุนพลไปแจก คือว่าเก็บใว้หลายสิบองค์ กะว่าเจอใครก็แจกครับ จะใด้เหลือน้อยๆหน่อย
โพสต์ 2013-5-22 17:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อนุโมทนากะพี่มัดหมี่ด้วยเลยก๊าบอิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้