ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อาทิตย์นี้ที่ดรีมเพรส....

[คัดลอกลิงก์]
เอ๋..หรือว่า..อาจารย์จะเตรียมของขวัญมอบให้ คศช. ในวันขึ้นปีใหม่

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
52#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-2 12:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มีลุ้นๆ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-12-2 12:08
มีลุ้นๆ

ลองใช้หรือยังครับ
54#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-4 11:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-12-3 21:43
ลองใช้หรือยังครับ

ฮึฮึ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-12-4 11:00
ฮึฮึ

ยังไงครับ...เล่ามาซ่ะ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-12-4 11:00
ฮึฮึ

กราบเรียนเชิญชี้แจง. ณ. ที่ประชุมหน่อยขอรับท่านประธาน
57#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-4 12:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
lnw ตอบกลับเมื่อ 2013-12-4 11:05
กราบเรียนเชิญชี้แจง. ณ. ที่ประชุมหน่อยขอรับท่านประธ ...

ลองใช้แล้ว เมตตาแรงเหมือนสีผึ้งกาจับหลัก และสีผึ้งจันทร์เพ็ญ ครับให้ผลเหมือนกัน แต่อีกอย่างที่เพิ่มเข้ามาชัดเจนคือ คุยจ้อเลยครับ ถามอะไรหรือเปิดประเด็นอะไร คนที่คุยด้วยจะชวนคุยมากเป็นพิเศษ จนออกประเด็นไปเลย ขนาดเดินกลับบ้านจะแยกกันอยู่แล้ว ยังจะคุยไม่เลิก ถามโน่นนี่ สนใจเราเป็นพิเศษ ยิ้มพูดหยอกแซวตลอด นี่หมายถึงสาวๆนะครับ ผมคิดว่า สีผึ้งนี้เหมาะมากกับการที่จะใช้เพื่อพูดคุยเจรจาหรือต้องการเปิดประเด็นหาเรื่องชวนคุย เพื่อทำความรู้จักกับคนที่เราอยากรู้จัก จะได้ผลดีมากๆ จะรู้สึกได้เลยว่า คุยง่ายและสนิทสนมเป็นพิเศษเลยล่ะครับ หรือใช้ในทางค้าขายน่าจะสุดยอดมากๆครับ นับว่าครบเครื่องทุกแนวทางการใช้งานครับ เยี่ยมมากๆ
อยากได้จุงเบย
พรุ่งนี้วันหยุด จะมีนัดรวมพลที่บ้านอาจารย์หรือเปล่า
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-12-4 22:46
พรุ่งนี้วันหยุด จะมีนัดรวมพลที่บ้านอาจารย์หรือเปล่ ...

มีอะไรกัน หรอ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้