ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> ดวงตราอาถรรพณ์ชัยมหานาถ (พระราชลัญจกรประจำรัชกาลพระเจ้าชัยวรมันที่7) <<

[คัดลอกลิงก์]
oustayutt ตอบกลับเมื่อ 2013-5-5 17:58
ก็เพราะอย่างนี้แหละปัจจุบันเลยไม่เหลือ ...

วันไหว้ครูน่าจะมีให้บูชาในราคาพิเศษ
อยากได้ ยังมะมีกะเขาเลยยยยยย
ใครมีเยอะขอแบ่งด้วยนะ
tao_kd ตอบกลับเมื่อ 2013-5-22 19:15
อยากได้ ยังมะมีกะเขาเลยยยยยย
ใครมีเยอะขอแบ่งด้วยนะ ...

มีเยอะ...คงจะเป็นพี่จ๊อ ครับ
ติดต่อพี่จ๊อ ได้เลยครับ
กระทู้นี้สุดยอดข้อมูลเชิงลึกได้ ความรู้มากๆครับ
wind ตอบกลับเมื่อ 2013-7-23 06:47
กระทู้นี้สุดยอดข้อมูลเชิงลึกได้ ความรู้มากๆครับ
...

อาจารย์ ของผมของจริงครับ
พี่ๆ คศช. หลายท่านก็มีข้อมูลจริง
เลยได้ข้อมูลที่เป็นจริง และเกิดจากความจริงใจต่อกัน
ของพี่น้อง คศช.ครับ เพื่อเป็นข้อมูลแก่ศิษย์รุ่นหลัง
เป็นวัตถุมงคลที่ใช้อยู่เป็นประจำ หากมีความไม่สบายใจใดๆ ก็จะมลายสิ้น หลังๆหยิบขุนแผนมาใช้ ยังไม่รู้สึกมีความสุขเท่ากับใส่ดวงตราอาถรรพ์เลย
โชคดีมีทุกสี

นอกจากคุ้มครองป้องกันภัย พุทธคุณยังเด่ดในด้ายรักษาสุขภาพร่างกายให้แข็งแรง
สอบถามเพิ่มเติม...ครับ
ตะกรุดที่ฝังแบบสิ่ดอก เป็นตะกรุดอะไรบ้างครับ ..
ยังพอหาได้ไหมครับที่มูลนิธิ หรือสมาชิก..
ขอข้อมูลให้น้องใหม่นะครับ(อ้อนวอน...)
ฝังตะกรุดก็ยังพอหาได้แต่ราคาค่อนข้างสูงครับ...สำหรับผมแค่แบบธรรมดาก็ต้องบอกว่า ธรรมดาแต่ไม่ธรรมดา ...สำหรับผมช่วงไหนรู้สึกชีวิตวุ่นวายมีเรื่องคิดไม่ตกหรือตัดสินใจไม่ได้ก็จะเลือก ดวงตาอาถรรพ์ นี่หละครับใส่องค์เดียวเดี่ยวๆสักพักทุกอย่างก็จะค่อยๆคลีคลายเรื่องวุ่นๆก็จะมีทางแก้สติมาปัญญาเกิด....
ปล. ส่วนที่ถามว่าฝังตะกรุดอะไร คงรอใให้ผู้รู้ตอบดีกว่าครับ   
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้