ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ข่าวด่วน !! พระบรรจุกรุ ที่วัดหลวงพ่อเคน 3 พ.ย.56

[คัดลอกลิงก์]
toywater ตอบกลับเมื่อ 2013-10-27 14:14
สละสิทธิ์ครับ ติดงานบริษัทครับ ร่วมอนุโมทนา กับบุญค ...

กรรมกร สละสิทธิแล้วหรอ
เหนื่อยแน่ๆๆเลยเรา
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-10-27 18:51
กรรมกร สละสิทธิแล้วหรอ
เหนื่อยแน่ๆๆเลยเรา ...

แล้วพี่เมธ ได้ไปด้วยไหม
ขออนุุโมทนากับชาว คศช ทุกท่านที่ช่วยกันนำพระบรรจุลงไหจนเสร็จสิ้น เสียดายที่ไม่สามารถร่วมเดินทางไปได้ เพราะต้องเดินทางไปต่างประเทศตอนเช้าวันที่ 4 ขอให้ทุกท่านเดินทางโดยสวัสดิภาพครับ
ตถตา ตอบกลับเมื่อ 2013-10-27 23:31
ขออนุุโมทนากับชาว คศช ทุกท่านที่ช่วยกันนำพระบรรจุลง ...

ขอให้เดินทางปลอดภัยน่ะครับ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-10-27 22:24

ไปซิครับ
สาธุ โมทนาด้วยครับ
ว่าแต่ต้องยืนยันภายในวันใดครับนี่ เผื่อจะไปได้
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-10-28 07:20
ขอให้เดินทางปลอดภัยน่ะครับ

ขอบคุณมากครับ
ขออนุโมทนาด้วยครับ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-10-27 22:24

อ้ายเมธต้องไปอยู่แล้วครับพี่หนูเจี๊ยบ  แล้วพี่หนูเจี๊ยบไปละป่าว งานนี้มีแสดงกายกรรมโชว์ด้วยนะ
TATIE ตอบกลับเมื่อ 2013-10-28 16:01
อ้ายเมธต้องไปอยู่แล้วครับพี่หนูเจี๊ยบ  แล้วพี่หนูเ ...

ผมยังไม่ชัวครับพี่ตี๋ อยากไปเหมือนกัน ว่าแต่มีกายกรรมอะไรครับ หรือพี่เมธจะแสดงจักรยานผาดโผน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้