ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

พระผงอาถรรพ์ธรรมราชาเวท ปาฏิหารย์ที่เกิดในวันเดียว (แนะนำตัวคร...

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครับทูกท่าน

ผมชื่อโจเป็นคนสิงคโปร์ อยากสึกษากับ พระผงอาถรรพ์ธรรมราชาเวท องค์นี้ครับ ถ้ามีข้อมูลรายละเอียด ขอแชร์ให้บ้างครับ
ขอบคุณครับ
arsira ตอบกลับเมื่อ 2016-1-20 11:22
สวัสดีครับทูกท่าน

ผมชื่อโจเป็นคนสิงคโปร์ อยากสึกษา ...

ตาถึงมากครับ ถือเป็นรุ่นแรกที่อาจารย์สรายุทธท่านได้จัดสร้างขึ้นตามที่ท่านได้รับปากหลวงปู่ไว้ ถือเป็นรุ่นสุดยอดรุ่นนึง

ผงหลวงปู่เสกและลบไว้ให้ รวมถึงมวลสารอื่นๆ

http://baanjompra.com/webboard/f ... 3%E0%B8%B2%E0%B8%8A
majoy ตอบกลับเมื่อ 2016-1-20 14:08
ตาถึงมากครับ ถือเป็นรุ่นแรกที่อาจารย์สรายุทธท่านไ ...

ขอบคุณครับ คุณmajoy สำหรับข้อมูล
องค์ที่ถูกลืมเลือน ใช้ทางการงานดีมาก จัดการงานต่างๆ ก็ดีนะ
สำนักนี้ล้วนมีแต่ของดีๆครับ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pee เมื่อ 2016-1-25 13:25
majoy ตอบกลับเมื่อ 2016-1-25 10:11
องค์ที่ถูกลืมเลือน ใช้ทางการงานดีมาก จัดการงานต่างๆ ก็ดีนะ

พี่อาร์ทมีแบบ ตะกรุดทองคำ4ดอกหรอ   สุดยอดหายากเลยนะนั้น
Pee ตอบกลับเมื่อ 2016-1-25 13:24
พี่อาร์ทมีแบบ ตะกรุดทองคำ4ดอกหรอ   สุดยอดหายากเลยนะนั้น

เฮ่ย เอามาจากไหน ผมมีพิมพ์เล็กฝังตะกรุด ซึ่งก็แจ่มมากๆ
พระอาถรรพ์ธรรมราชาเวทย์
พระเครื่อรุ่นนี้ ีเกษาหลวงปู่  เยอะมากๆ
Metha ตอบกลับเมื่อ 2017-6-14 03:20
พระอาถรรพ์ธรรมราชาเวทย์
พระเครื่อรุ่นนี้ ีเกษาหลวงปู่  เยอะมากๆ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้