ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

พระผงอาถรรพ์ธรรมราชาเวท ปาฏิหารย์ที่เกิดในวันเดียว (แนะนำตัวคร...

[คัดลอกลิงก์]
เคยได้ยินอาจารย์ กล่าวว่า
จุดประสงค์ที่สร้างพระอาถรรพ์ธรรมราชาเวท
ให้มีขนาดค่อนข้างใหญ่
เพื่อให้ใช้ในการสวดมนต์ นั่งสมาธินะครับ

ช่างตรงกับวัตถุประสงค์ที่คุณตั้งใจยิ่งครับ
ยินดีด้วยครับ
ยินดีด้วยครับ เยี่ยม
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-29 15:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อบอุ่นดีนะครับที่นี่...ผมไปทำอะไร ที่ไหน มานี่ตั้งนาน...
ศรัทธามี ปาฏิหาร์ยเกิด
ขอแสดงความยินดีค่ะ และขอต้อนรับสมาชิกใหม่สู่บ้านจอมพระด้วยความยินดียิ่ง
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-2 09:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จ๊อ ตอบกลับเมื่อ 2013-10-2 08:21
ศรัทธามี ปาฏิหาร์ยเกิด
ขอแสดงความยินดีค่ะ และขอต้อน ...

ครับ..พี่จ๊อ..ยินดีที่ได้รู้จักพี่จ้า.
เปิดตัวอลังการจริง แถมมีประสบการณ์ตั้งแต่แรก ยินดีต้อนรับคร้าบบบ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-10-2 12:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-10-2 12:00
ยินดีต้อนรับคร้าบบบ

ยินดีรู้จักเช่นเดียวกันครับท่านพี่..ฝากเนื้อฝากตัวครับ...
สาธุครับ
tanoros ตอบกลับเมื่อ 2013-9-29 15:11
อบอุ่นดีนะครับที่นี่...ผมไปทำอะไร ที่ไหน มานี่ตั้งนา ...

มาช้าดีกว่าไม่มาครับ
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-11-8 17:57
มาช้าดีกว่าไม่มาครับ

พี่เมธมาก่อน แต่ถึงช้าเพราะหลงอีกตามเคย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้