ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

พระผงอาถรรพ์ธรรมราชาเวท ปาฏิหารย์ที่เกิดในวันเดียว (แนะนำตัวคร...

[คัดลอกลิงก์]
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2015-4-28 08:04
ขอยืนยันอีกเสียงครับ พระอาถรรพ์ธรรมราชาเวทย์

ใส่น ...

อะอะ เคล็ดลับใหม่ จดๆๆ
สาธุครับ
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2015-4-28 08:04
ขอยืนยันอีกเสียงครับ พระอาถรรพ์ธรรมราชาเวทย์

ใส่น ...

ใส่น ...

ขอบคุณครับ
อยากได้เนื้อมวลสารล้วนฝังตะกรุด มาไม่ทัน
แขวนติดตัวเป็นองค์ประธานครับ
สาธุๆ เพิ่งเข้ามาอ่านครับ
ขอ ไปทำ..กรรมฐานด้วยคน
ราตรีสวัสดิ์ครับ

ใส่น ...

ขอลองทำนับจากวันนี้ให้ครบเือนนึงครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้