ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ตะกรุดพระแสงขรรค์ชัยศรี บารมีพระเจ้าศรีชัยวรมัน

[คัดลอกลิงก์]
41#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-25 09:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-8-25 09:41
อดแน่ๆๆเลยเรา

พี่เมธมาไม่ได้หรือครับ
Nujeab ตอบกลับเมื่อ 2013-8-25 09:49
พี่เมธมาไม่ได้หรือครับ

วันที่1 คงไม่ได้ไปร่วมงานครับ
ผมเข้างานตั้งแต่เช้าถึงห้าทุ่มน่ะซี๊
ใครจะเป็นผู้โชคดี ว้าววว.....  

โอกาสทำบุญไม่ได้มีบ่อย ๆ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
44#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-25 18:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
metha ตอบกลับเมื่อ 2013-8-25 10:53
วันที่1 คงไม่ได้ไปร่วมงานครับ
ผมเข้างานตั้งแต่เช้า ...

ขอออกก่อนเวลาไม่ได้ฤา แล้วรีบมาเลย มาตอนท้ายๆก็ได้นิ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย morntanti เมื่อ 2013-8-26 07:32

มีจับรางวัลด้วย....ใครจะเป็นผู้โชคดีนะงานนี้....ใครพอมีเวลาเชิญเข้าไปร่วมพิธีกันนะครับ....
46#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-26 10:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ในห่อกระดาษนั่นคืออะไรหนอ
สถานที่เก็บพระแสงขรรค์ชัยศรี
ณ ปราสาทพระขรรค์

มีเด็กชาย....ไปเอา... จากสถานที่แห่งนี้
มาเป็นมวลสารพอกตะกรุดด้วยนะเอ้ออ.....

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x

x
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Sornpraram เมื่อ 2013-8-26 23:46
voon ตอบกลับเมื่อ 2013-8-26 23:43

มวลสารลับ จากปราสาทพระขรรค์
เด็กเขมรคนนั้น ฝาแฝด น้องวุ่น อ่ะป่ะ
ถ้าพี่ศรว่างั้น น้องวุ่นก็ว่างั้นคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้