ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

~ แตกใจความมหาเสน่ห์ ~

[คัดลอกลิงก์]
11#
โพสต์ 2015-4-27 11:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พี่ทิมครับ
พี่เคยบอกใช่มั้ยคับ ว่าวิชานกถึดทือเป็นมหาสเน่ห์ รึป่าวคับ ถ้าผมจำไม่ผิดนะ
เป็นมหาสเน่ห์ยังงัยอะคับ เพราะตะกรุดนกถึดทือที่หลวงปู่สร้าง เหมือนจะเน้นไปทางป้องกันคุณไสยคับ
12#
โพสต์ 2015-5-5 01:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ว้าววววว ที่มาตระการตามากครับ

งี้ ที่พี่ทิมลองให้นกถึดทือเนี่ย ตอนกลางคืนหากินได้แรงกว่ากลางวันป่าวคับ หรือพอๆกันคับ
ถามละเอียดไปป่าวน้อ
13#
โพสต์ 2015-5-6 11:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากเรียนด้วยคนคร้าบบบบ เป็นคนใฝ่รู้ครับ
14#
โพสต์ 2015-5-11 22:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตามที่พี่ทิมสะดวกใจคร้าบ รอฟังครับบ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้