ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> สีผึ้ง อ่อนใจรัก <<

[คัดลอกลิงก์]
หึหึหึ ในที่สุด อาทิตย์นี้แล้ว
วันเสาร์นี้จะเข้าไปบูชาอีก
เอาอีกๆ
ใครเป็นคนตัด สีผึ้ง ชุดนี้ใส่ตลับบอกมาซะดีๆ ตลับของผมไม่เต็มเหมือนในรู้เลย ขาดไปตั้งแยอะ ...
ปล. ไม่เห็นเต็มเหมือนตอนเราเป็นคนตัดใส่ตลับเลยตัดใส่จนแทบล้น 555
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2016-4-30 12:41
ใครเป็นคนตัด สีผึ้ง ชุดนี้ใส่ตลับบอกมาซะดีๆ ตลับของ ...

ของป๋มเต็มนะครับ แน่ใจเหรอว่าไม่มีใครที่บ้านแอบตักไปใช้
47#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-5-1 15:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2016-4-30 12:41
ใครเป็นคนตัด สีผึ้ง ชุดนี้ใส่ตลับบอกมาซะดีๆ ตลับของ ...

คงเพราะอากาศร้อนสีผึ้งเลยยุบตัวลง....ตอนที่บรรจุลงก็กดได้แค่พอประมาน
Admin ตอบกลับเมื่อ 2016-5-1 15:10
คงเพราะอากาศร้อนสีผึ้งเลยยุบตัวลง....ตอนที่บรรจุลงก็กดได้แค่พอประมาน

มิได้มีปัญหาอะไรหรอกครับ...แค่แซวเล่นๆ แบ่งๆกันบูชา มากน้อยนิดหน่อยไม่ใช่ปัญหา
49#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-5-2 03:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2016-5-1 22:03
มิได้มีปัญหาอะไรหรอกครับ...แค่แซวเล่นๆ แบ่งๆกันบูชา มากน้อยนิดหน่อยไม่ใช่ปัญหา

อย่างน้อยๆๆ ก็คือ 1 ใน 200 ตลับ
ยังไม่ได้ลองเต็มที่เลยอ่ะ ช่วงนี้ยุ่งๆ จิตใจก็สับสน ลองผิวๆ ยังไม่ได้สัมผัสอะไรมาก ไว้หัวใจลั้นลากลับมา จะลองเต็มๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้