ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> สีผึ้ง อ่อนใจรัก <<

[คัดลอกลิงก์]
ใครยังไม่มี ไหว้ครูปีนี้ ถ้ายังเหลือ ก็รีบเก็บนะครับ แต่จะเหลือไหม หุงในขันสำริดเล็กๆ เอง
หมดหรือยังหนอ

>> สีผึ้งอ่อนใจรัก <<
หุงจากสีผึ้งเก่าและมวลสารพิเศษของหลวงปู่ชื่น ติคญาโณ
พร้อมทั้งสีผึ้งจากคญาจารย์ต่าง หุงในวาระและฤกษ์มงคล ยาวนานร่วม 3 ปี
สร้าง เพียง 200 ตลับ

เน้นอีกครั้ง ใครหาสีผึ้งสาริกาจำปาลิ้นทองไม่ได้ จอยอยากให้ลองอันนี้ ว่าแต่เหลือป่ะนะ หุงในขันสำริดใบกระจึ๋ง
หึหึหึ เจอสีผึ้งนี้เข้าไป

อะ ไม่เล่าดีกว่า ให้ลองกันเอง
แอบเห็นว่ามีเหลืออยู่ไม่กี่ตลับ ในตู้ที่ พำนักติคญาโณ ไว้แอบไปสอยมา
ใครหาสีผึ้งสาริกา จำปาลิ้นทองไม่ได้ ลองหาสีผึ้งนี้ดูครับ สีผึ้งหลวงปู่ สีผึ้งอาจารย์(รวมทั้งสาริกาจำปาลิ้นทอง) ที่เหลือ อยู่ในนี้ครับ ว่าแต่สร้างได้แค่ 200ตลับ นะครับ หุงในขันสำริดขนาดเล็ก รีบๆ นะครับ เดี๋ยวหาว่าไม่ยอมสะกิด
อ่อนจิตอ่อนใจ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้