ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

พระราชโองการนิมิต

[คัดลอกลิงก์]
หวังว่่าคงเป็นเช่นนั้นครับ....ขอบคุณ
ใครมี ล็อกเก็ต ตาเรียบ อย่าลืมบูชา องค์พ่อชัยวรมันที่ ๗ นะครับ ผมว่าจัดเข้าชุดกันสุดยอดแน่ๆเลย ...
morntanti ตอบกลับเมื่อ 2013-7-22 09:59
ใครมี ล็อกเก็ต ตาเรียบ อย่าลืมบูชา องค์พ่อชัยวรมันที ...

เห็นด้วยครับ ชุดนี้รับรอง แจ่มแท้
Sornpraram ตอบกลับเมื่อ 2014-10-19 06:59
เห็นด้วยครับ ชุดนี้รับรอง แจ่มแท้

ต้องลองจัดคู่ละ แต่องค์ที่สามเป็นอะไรดีหนอ
เหรียญองค์พ่อ สาธุ
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-23 09:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ผ่านตั้งหลายพิธี
ไปบอกครูบาอาจารย์มึง สร้างเหรียญนี้ให้กูด้วย
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-26 18:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สำเร็จแล้ว สาธุ สาธุ สาธุ
เป็นมหามงคลมากเลยครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้