ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เตือนภัยของปลอม เสริม มั่ว !!

[คัดลอกลิงก์]
ขอบคุณครับ
บูชากุมารขอดทรัพย์รุ่น 2
สบายใจกว่าเยอะ
แบบนี้เป็นไงครับ ขอความเห็นทุกท่านหน่อย ไปเจอมาครับ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
เห็นในเวปประมูล มีลงประมูล สาริกา ...แต่มีคนให้ความเห็นว่าไม่ทันหลวงปู่พึ่งสร้างใหม่และยังหใ้ข้อมูลว่ามีขุนแผนอีกที่สร้างใหม่ ใครไม่แน่ใจว่ารุ่นไหนทันหลวงปู่ไหม?น่าหาความรู้ก่อนนะครับ...พักนี้เห็นมีแปลกตามาหลายองค์....
ตอนนี้มีอาละวาดตามเว๊ปหลายแห่งนะครับ ระวังกันไว้ด้วยนะครับ ไม่แน่ใจก็ขอให้ศึกษาให้ดีก่อน เงินเราแท้ 100 เปอร์เซนต์ ได้ของไม่มีในสารบบ ก็เศร้านะครับ
มีแบบนี้แล้วหรือนี่
มีตั้งนานแล้วครับ แบบนี่ เห็นตั้งกะปีที่แล้ว
uptogru ตอบกลับเมื่อ 2013-7-23 15:03
มีตั้งนานแล้วครับ แบบนี่ เห็นตั้งกะปีที่แล้ว ...

รับทราบครับ แค่มาเตือนความจำ เห็นช่วงนี้ท่านธุดงค์ไปทั่วทุกเว๊ปครับ
kittiphob ตอบกลับเมื่อ 2013-7-24 00:30
รับทราบครับ แค่มาเตือนความจำ เห็นช่วงนี้ท่านธุดงค์ ...

บูชาพระเครื่องที่อาจารย์ สร้างใหม่ดีกว่า ได้ของแท้แถมราคาก็สบายกระเป๋า
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Sornpraram เมื่อ 2013-9-18 21:24

ยุคต้นมาอีกแว้ว จร้า

มีทั้งขุนแผนพรายกุมาร โดยเอาพระขุนแผนพรายกุมารหลวงปู่ทิมมาถอดพิมพ์แล้วอ้างว่าเป็นยุดต้นยุดแรก
ส่วนพระผงอาถรรพ์เจ้าแผ่นดิน ก็ลงทุนทำพิมพ์ใหม่ขึ้นมาล้อเลียนพิมพ์เดิมของหลวงปู่ชื่น

ระวังกันหน่อยนะครับ ขยันปลอมกันจริงๆ เฮ้ย
30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-9-18 21:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขุนแผนนาคเกี้ยว ไม่มียันต์ โปรดระวัง !!
ขุนแผนน้ำผึ้ง ไม่มีพระพรหม โปรดระวัง !!
ปิดตาเอกลาภ ไม่มีโค๊ต ไม่ฝังแร่ โปรดระวัง !!
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้