ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
ดู: 13976
ตอบกลับ: 66
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

>> น้ำมัน มหาละลวย <<

[คัดลอกลิงก์]
น้ำมันมหาเสน่ห์ มหาละลวย หุงขึ้นในกรณีพิเศษ ในวาระปีใหม่ เพียง 50 หลอด ผสมมวลสารวิเศษมากมาย

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย touch-578 เมื่อ 2022-9-16 09:01

>>>เรื่องเล่า...กล่าวขาน<<<

น้ำมัน  มหาละลวย  อีกหนึ่งวัตถุมงคลชิ้นยอด  ที่สานุศิษย์กล่าวถึงกันมากมาย  อาจารย์สรายุทธเมตตานำสีผึ้งและน้ำมันมนต์เก่าของหลวงปู่มาผสมรวมกัน  ให้กับสานุศิษย์ไปอาราธนาใช้ดู  
       น้ำมันมหาเสน่ห์ มหาละลวย หุงขึ้นในกรณีพิเศษ ในวาระปีใหม่ เพียง 50 หลอด ผสมมวลสารวิเศษมากมาย    น้ำมันนี่ก็แจ่ม แรงส์ขนาด อาจารย์สรายุทธทำให้เป็นกรณัพิเศษเท่านั้น     ลงเสกในขันสัมฤทธิ์เดิมของหลวงปู่ท่าน   ไม่เต็มขันซะด้วย เรียกว่า ขนาดขวดลิโพก็ว่าได้   นิดหน่อยจริงๆ หุงในขันสำริด มีแค่ก้นขันจริงๆ
        อิทธิคุณที่ได้ก็สุดยอด   จนสานุศิษย์ต้องแย่งกันขอเช่าบูชา  คนที่พลาดโอกาสต่างบ่นเสียดายกันเป็นแถวเพราะอาจารย์สรายุทธทำออกมาให้ครั้งเดียว   เพราะของหลวงปู่ท่านแรงมากๆ  หลายคนนำไปใช้แล้วต่างพากันติดใจอยากได้อีก   ก็ไม่ทันแล้วคับ   พกไปค้าขายก็สำเร็จสมความปราถณา  พกไปทำงานใครๆก็เมตตา  เข้ามาช่วยเหลือและทำดีกับเราจนสังเกตุได้    เจ้านายก็ให้ความสำคัญและเมตตาจนประหลาดใจ   พกไปเข้าหาสาวๆ  ก็ดูจะโอนอ่อนต่อเราแลสนใจเราเป็นพิเศษ    มหาละลวยแน่ครับ....พกไว้สาวใดใครอยู่ใกล้ เป็นอ่อนระทวย   อ่อนจิตอ่อนใจ แถมมีซื้อข้าว  ซื้อของ   ติดไม้ติดมือมาฝากด้วย
            จนอาจารย์สรายุทธต้องออกมาบอกกล่าวตักเตือนว่า     อย่าเอามา เจิมหน้า  เจิมคิ้ว เจิมตัว. กันนะ  อาจารย์บอกไว้ว่า. .... ให้แค่พกก้อพอนะ.....  เดี๋ยวจะพากันผิดศีล   ของแรงส์มาก   มหาละลวย งวยงง ใครเห็นก็รัก มองมาก็หลง    งง... งง...งวย...งวย... มหาละลวยเอย

(สถานะโชว์เท่านั้นนะคับ  ไม่มีให้เช่าบูชาแล้ว)

( พำนักนี้....มีมากกว่าความ “ขลัง” )
ขอขอบคุณ...ข้อมูลดีๆ  จาก อ.สรายุทธ และ เวปฯบ้านจอมพระ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
มหาละลวย งวยงง ใครเห็นรัก มองมาก็หลง งวยงง งงงวย มหาละลวยเอย

ใส่หลอดพกติดกระเป๋าจ้าาา

x
โอววววว น้ำมันนี่ก็แจ่ม แรวส์ขนาด มีกระจึ๋งเดียว ก้นขันสัมฤทธิ์ เรียกว่า น้อยกว่าลิโพขวดอีก
ใครเคล็ดลับ การใช้พอจะแนะนำไหมครับ
Metha ตอบกลับเมื่อ 2015-12-29 08:12
ใครเคล็ดลับ การใช้พอจะแนะนำไหมครับ

เคล็ดลับคือให้เอามาให้ผมใช้ครับ เป็นเคล็ดในการสร้างบุญบารมี จริงๆ นะ
taka_jipata ตอบกลับเมื่อ 2015-12-29 19:39
เคล็ดลับคือให้เอามาให้ผมใช้ครับ เป็นเคล็ดในการสร้างบุญบารมี จริงๆ นะ

อนุโมทนาบุญด้วยครับ
Metha ตอบกลับเมื่อ 2015-12-30 07:54
อนุโมทนาบุญด้วยครับ

จะให้ต๊ะจริงๆ รึ งั้นผมขอครึ่งนึง
อยากกกกด้ายยยยย
nobnob ตอบกลับเมื่อ 2016-1-3 11:23
อยากกกกด้ายยยยย

เหมือนจะเหลือนิดหน่อย พี่จ๊อเลยเปิดให้บูชานะ
นิดหน่อยจริงๆ หุงในขันสำริด มีแค่ก้นขันจริงๆ
บูชาเพิ่มอีกสัก หลอดดีไหมน่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้