ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ประสบการณ์แหวนพระศรีราม+ขุนแผนพรายกุมาร ผงอภิธรรมทราวดี !!

[คัดลอกลิงก์]
Pee ตอบกลับเมื่อ 2016-1-7 21:29
ถ้ามีเยอะมาก  ไม่รู้จะลองชุดไหน   ผมว่าเมธ เอาของเมธมาให้ผมลองจะดีกว่า

มีองค์เดียวครับ
Metha ตอบกลับเมื่อ 2016-1-7 21:42
มีองค์เดียวครับ

นึกว่าจะแบ่งผม
ประสบการณ์มากมายจริงๆๆ กลายเป็นของหายเลย
รอ ฟังประสพการณ์ จากพี่เมธ บ้างอ่ะครับ
ขยัน จนเงียบ หาไปไหน เนี้ย

รายงานสถานะการณ์ ด่วนครับ   
สงสัยลั้นลาจนยุ่ง
49#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-3-15 11:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สวัสดีครับพี่ๆ ช่วงนี้ติดเรื่องโปรเจคแล้วก็สอบครับ
แต่ ความ " ลั้นล้า " ยังอยู่นะครับ ประสบการณ์ล่าสุดเมื่อวานนี้

" เธอ" คนนี้คือเพื่อนผู้หญิงของผมเอง เธอมีแฟนแล้ว แต่ผมก็รู้มานานแล้วว่า ว่าเธอแอบชอบผม
แต่ก็ไม่ได้ออกตัวอะไรมาก แต่เมื่อวาน !
เธอมาชวนผมไปเที่ยวทะเล !!!  บอกว่าไปกับเพื่อนอีก2คนซึ่งเป็นแฟนกัน  ผมก็ได้แต่คิดในใจว่าทำไมไม่ชวนแฟนเธอไปล่ะ ?

ส่วนคำตอบ ผมไม่ได้ไปนะครับ ผิดศีลครับ อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้