ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
สมัครสมาชิก ได้มากกว่าที่คุณคิด เข้าสู่ระบบ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ประสบการณ์แหวนพระศรีราม+ขุนแผนพรายกุมาร ผงอภิธรรมทราวดี !!

[คัดลอกลิงก์]
ไม่ธรรมดาจริงๆ
โอ๊ะโอ๋!!!! สายหลั่นล้าน่าจะชอบงานนี้^^
ว้าวๆๆๆๆ สุดยอดประสบการณ์ครับ สายลั้นลาไม่ควรพลาด

วุ่นคิดอะไรอยู่ป่าว 555
โอโห ...พึ่งออกให้บูชายังไม่ทันได้ไปรับกลับมาเลย ก็มีผู้ถ่ายทอดประสพการณ์จากตัวจริงเสียงจริงวะแล้ว...
ลั้นลามากา
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-11-10 18:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ขยัน เมื่อ 2015-11-10 19:01

มิน่าล่ะ ก่อนวันไปรับพระ ผมนั่งอ่านบอร์ดเล่นๆไปเจอกระทู้ เรียนเชิญทำพิธีเทหล่อองค์พ่อชัยวรมัน(รุ่น2) จะด้วยอะไรก็ตามผมเห็นแต่วันเวลาแต่ไม่ยักจะเห็นปี พ.ศ. เราก็เข้าไปที่สำนักบอกมาร่วมพิธีเทหล่อ 5555 ตลกตัวเองมากครับ เลยบูชาองค์นี้กลับบ้าน สุุดท้าย อย่างที่พี่ต้อยบอกครับ "หลวงปู่เรียกมารับพระ"

มีแผนอะไรหรือเปล่า
ประสบการณ์...น่าประทับใจมาก
มีแล้วต้องลองใช้เลย ... เยี่ยมจริงๆ
ขอบคุณครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้